Theodóra S. Þorsteinsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           : 12. þm. SV, Bf ThÞ*
146 23.01.2017 – 11.09.2017: 12. þm. SV, Bf ThÞ*
    11.01.2017 – 23.01.2017: 12. þm. SV, Bf ThÞ*
    29.10.2016 – 11.01.2017: 12. þm. SV, Bf ThÞ

Embætti þingflokks:

147 12.09.2017 –           : formaður þingflokks
146 18.01.2017 – 11.09.2017: formaður þingflokks