Einar Brynjólfsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           :  7. þm. NA, P EB
146 02.06.2017 – 11.09.2017:  7. þm. NA, P EB
    29.05.2017 – 01.06.2017:  7. þm. NA, P EB með varamann: Guðrún Ágústa Þórdísardóttir
    15.05.2017 – 29.05.2017:  7. þm. NA, P EB
    23.01.2017 – 15.05.2017:  7. þm. NA, P EB
    29.10.2016 – 23.01.2017:  7. þm. NA, P EB

Embætti þingflokks:

146 15.05.2017 – 11.09.2017: formaður þingflokks
    31.01.2017 – 15.05.2017: varaformaður þingflokks