Hanna Katrín Friðriksson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           :  5. þm. RS, V HKF*
146 15.05.2017 – 11.09.2017:  5. þm. RS, V HKF*
    08.05.2017 – 15.05.2017:  5. þm. RS, V HKF* með varamann: Dóra Sif Tynes*
    11.01.2017 – 08.05.2017:  5. þm. RS, V HKF*
    29.10.2016 – 11.01.2017:  5. þm. RS, V HKF

Embætti þingflokks:

147 12.09.2017 –           : formaður þingflokks
146 06.12.2016 – 11.09.2017: formaður þingflokks

Formaður nefnda:

147 12.09.2017 – 31.12.2018: Íslands­deild þing­manna­nefnda EFTA og EES
    12.09.2017 – 31.12.2018: Þing­manna­nefnd Íslands og Evrópu­sambands­ins af hálfu Alþingis
146 10.03.2017 – 11.09.2017: Þing­manna­nefnd Íslands og Evrópu­sambands­ins af hálfu Alþingis
    26.01.2017 – 11.09.2017: Íslands­deild þing­manna­nefnda EFTA og EES