Albert Guðmundsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Varaþingmaður:

146 29.05.2017 – 01.06.2017:  1. þm. RN, S AlbG* fyrir Guðlaug Þór Þórðarson
    30.03.2017 – 07.04.2017:  4. þm. RN, S AlbG* fyrir Áslaugu Örnu Sigurbjörnsdóttur