Guðni Ágústsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

136 01.10.2008 – 17.11.2008:  3. þm. SU, F GÁ
135 01.10.2007 – 30.09.2008:  3. þm. SU, F GÁ
134 24.05.2007 – 30.09.2007:  3. þm. SU, F GÁ
    12.05.2007 – 24.05.2007:  3. þm. SU, F GÁ
133 01.10.2006 – 11.05.2007:  3. þm. SU, F GÁ*
132 02.03.2006 – 30.09.2006:  3. þm. SU, F GÁ*
    01.10.2005 – 13.02.2006:  3. þm. SU, F GÁ*
131 01.10.2004 – 30.09.2005:  3. þm. SU, F GÁ*
130 01.10.2003 – 01.10.2004:  3. þm. SU, F GÁ*
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  3. þm. SU, F GÁ*
128 01.10.2002 – 10.05.2003:  2. þm. SL, F GÁ*
127 22.10.2001 – 01.10.2002:  2. þm. SL, F GÁ*
    01.10.2001 – 08.10.2001:  2. þm. SL, F GÁ*
126 02.10.2000 – 30.09.2001:  2. þm. SL, F GÁ*
125 17.04.2000 – 02.10.2000:  2. þm. SL, F GÁ*
    24.11.1999 – 03.04.2000:  2. þm. SL, F GÁ*
    01.10.1999 – 10.11.1999:  2. þm. SL, F GÁ*
124 28.05.1999 – 01.10.1999:  2. þm. SL, F GÁ*
    08.05.1999 – 28.05.1999:  2. þm. SL, F GÁ*
123 01.10.1998 – 08.05.1999:  2. þm. SL, F GÁ*
122 01.10.1997 – 01.10.1998:  2. þm. SL, F GÁ*
121 01.10.1996 – 01.10.1997:  2. þm. SL, F GÁ*
120 06.12.1995 – 30.09.1996:  2. þm. SL, F GÁ*
    02.10.1995 – 06.12.1995:  2. þm. SL, F GÁ*
119 08.04.1995 – 02.10.1995:  2. þm. SL, F GÁ*
118 01.10.1994 – 08.04.1995:  5. þm. SL, F GÁ
117 01.10.1993 – 01.10.1994:  5. þm. SL, F GÁ
116 17.08.1992 – 30.09.1993:  5. þm. SL, F GÁ
115 16.03.1992 – 17.08.1992:  5. þm. SL, F GÁ
    01.10.1991 – 24.02.1992:  5. þm. SL, F GÁ
114 13.05.1991 – 30.09.1991:  5. þm. SL, F GÁ neðri deild
113 10.10.1990 – 12.05.1991:  5. þm. SL, F GuðnÁ neðri deild
112 10.10.1989 – 09.10.1990:  5. þm. SL, F GuðnÁ neðri deild
111 10.10.1988 – 09.10.1989:  5. þm. SL, F GuðnÁ neðri deild
110 10.10.1987 – 09.10.1988:  5. þm. SL, F GuðnÁ neðri deild

Varaþingmaður:

109 04.11.1986 – 19.11.1986:  5. þm. SL, F GuðnÁ efri deild, aðalmaður: Jón Helgason

Ráðherraembætti:

134 12.05.2007 – 24.05.2007: landbúnaðarráðherra
133 01.10.2006 – 11.05.2007: landbúnaðarráðherra
132 01.10.2005 – 30.09.2006: landbúnaðarráðherra
131 01.10.2004 – 30.09.2005: landbúnaðarráðherra
130 01.10.2003 – 01.10.2004: landbúnaðarráðherra
129 10.05.2003 – 30.09.2003: landbúnaðarráðherra
128 01.10.2002 – 10.05.2003: landbúnaðarráðherra
127 01.10.2001 – 29.09.2002: landbúnaðarráðherra
126 02.10.2000 – 30.09.2001: landbúnaðarráðherra
125 01.10.1999 – 02.10.2000: landbúnaðarráðherra
124 28.05.1999 – 01.10.1999: landbúnaðarráðherra

Formaður nefnda:

123 01.10.1998 – 07.05.1999: land­búnaðar­nefnd
122 01.10.1997 – 01.10.1998: land­búnaðar­nefnd
121 01.10.1996 – 01.10.1997: land­búnaðar­nefnd
120 02.10.1995 – 30.09.1996: land­búnaðar­nefnd
119 16.05.1995 – 02.10.1995: land­búnaðar­nefnd
113 10.10.1990 – 13.05.1991: sþ. alls­herjar­nefnd
    10.10.1990 – 13.05.1991: sþ. alls­herjar­nefnd
112 10.10.1989 – 09.10.1990: sþ. alls­herjar­nefnd
111 10.10.1988 – 09.10.1989: sþ. alls­herjar­nefnd
110 10.10.1987 – 09.10.1988: sþ. alls­herjar­nefnd

Forsetaembætti:

123 01.10.1998 – 08.06.1999: 3. varaforseti
122 01.10.1997 – 01.10.1998: 3. varaforseti
121 01.10.1996 – 01.10.1997: 3. varaforseti
120 03.10.1995 – 30.09.1996: 3. varaforseti
119 17.05.1995 – 02.10.1995: 3. varaforseti
112 10.10.1989 – 09.10.1990: 2. varaforseti
110 10.10.1987 – 09.10.1988: skrifari Sþ.sþ.