Arnbjörg Sveinsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

136 09.02.2009 – 25.04.2009:  5. þm. NA, S ArnbS
    01.02.2009 – 09.02.2009:  5. þm. NA, S ArnbS
    01.10.2008 – 01.02.2009:  5. þm. NA, S ArnbS*
135 22.10.2007 – 30.09.2008:  5. þm. NA, S ArnbS*
    08.10.2007 – 22.10.2007:  5. þm. NA, S ArnbS* með varamann: Þorvaldur Ingvarsson*
    01.10.2007 – 08.10.2007:  5. þm. NA, S ArnbS*
134 12.05.2007 – 30.09.2007:  5. þm. NA, S ArnbS*
133 01.10.2006 – 11.05.2007:  6. þm. NA, S ArnbS*
132 01.10.2005 – 30.09.2006:  6. þm. NA, S ArnbS*
131 18.11.2004 – 30.09.2005:  6. þm. NA, S ArnbS*
    01.10.2004 – 02.11.2004:  6. þm. NA, S ArnbS*
130 01.01.2004 – 01.10.2004:  6. þm. NA, S ArnbS*
128 01.10.2002 – 10.05.2003:  2. þm. AL, S ArnbS*
127 01.10.2001 – 01.10.2002:  2. þm. AL, S ArnbS*
126 02.10.2000 – 30.09.2001:  2. þm. AL, S ArnbS*
125 01.10.1999 – 02.10.2000:  2. þm. AL, S ArnbS*
124 08.05.1999 – 01.10.1999:  2. þm. AL, S ArnbS*
123 29.01.1999 – 08.05.1999:  5. þm. AL, S ArnbS*
    01.10.1998 – 06.01.1999:  5. þm. AL, S ArnbS*
122 01.10.1997 – 01.10.1998:  5. þm. AL, S ArnbS*
121 01.10.1996 – 01.10.1997:  5. þm. AL, S ArnbS*
120 20.12.1995 – 30.09.1996:  5. þm. AL, S ArnbS*
    20.12.1995 – 20.12.1995:  5. þm. AL, S ArnbS*
    02.10.1995 – 20.12.1995:  5. þm. AL, S ArnbS*
119 08.04.1995 – 02.10.1995:  5. þm. AL, S ArnbS*

Varaþingmaður:

146 29.05.2017 – 01.06.2017:  1. þm. NA, S ArnbS* fyrir Kristján Þór Júlíusson
    17.02.2017 – 24.02.2017:  4. þm. NA, S ArnbS* fyrir Njál Trausta Friðbertsson
141 15.10.2012 – 29.10.2012:  9. þm. NA, S ArnbS fyrir Tryggva Þór Herbertsson
140 17.10.2011 – 31.10.2011:  4. þm. NA, S ArnbS fyrir Kristján Þór Júlíusson
130 26.11.2003 – 12.12.2003:  6. þm. NA, S ArnbS*, aðalmaður: Tómas Ingi Olrich

Embætti þingflokks:

136 01.10.2008 – 25.04.2009: formaður þingflokks
135 01.10.2007 – 30.09.2008: formaður þingflokks
134 04.06.2007 – 30.09.2007: formaður þingflokks
133 11.10.2006 – 11.05.2007: formaður þingflokks
132 10.10.2005 – 30.09.2006: formaður þingflokks
131 01.10.2004 – 30.09.2005: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

136 30.09.2008 – 31.12.2009: kjörbréfa­nefnd
    30.09.2008 – 04.02.2009: sjávar­útvegs- og land­búnaðar­nefnd
135 01.10.2007 – 31.12.2008: kjörbréfa­nefnd
    01.10.2007 – 31.12.2008: sjávar­útvegs- og land­búnaðar­nefnd
134 22.06.2007 – 31.12.2007: kjörbréfa­nefnd
    18.06.2007 – 31.12.2007: sjávar­útvegs- og land­búnaðar­nefnd
133 19.10.2006 – 11.05.2007: kjörbréfa­nefnd
128 01.10.2002 – 10.05.2003: félagsmála­nefnd
127 01.10.2001 – 01.10.2002: félagsmála­nefnd
126 02.10.2000 – 30.09.2001: félagsmála­nefnd
125 01.10.1999 – 26.09.2000: félagsmála­nefnd
124 08.06.1999 – 01.10.1999: félagsmála­nefnd