Anna Ólafsdóttir Björnsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

118 27.12.1994 – 08.04.1995:  9. þm. RN, SK AÓB
    01.10.1994 – 09.12.1994:  9. þm. RN, SK AÓB
117 01.10.1993 – 01.10.1994:  9. þm. RN, SK AÓB
116 17.08.1992 – 30.09.1993:  9. þm. RN, SK AÓB
115 14.04.1992 – 17.08.1992:  9. þm. RN, SK AÓB
    30.10.1991 – 31.03.1992:  9. þm. RN, SK AÓB
    01.10.1991 – 15.10.1991:  9. þm. RN, SK AÓB
114 13.05.1991 – 30.09.1991:  9. þm. RN, SK AÓB neðri deild
113 11.12.1990 – 12.05.1991: 10. þm. RN, SK AÓB neðri deild
    10.10.1990 – 25.11.1990: 10. þm. RN, SK AÓB neðri deild
112 10.10.1989 – 09.10.1990: 10. þm. RN, SK AÓB neðri deild

Varaþingmaður:

110 10.03.1988 – 24.03.1988: 10. þm. RN, SK AÓB neðri deild, aðalmaður: Kristín Halldórsdóttir

Embætti þingflokks:

115 01.10.1991 – 17.08.1992: formaður þingflokks

Forsetaembætti:

112 10.10.1989 – 09.10.1990: skrifari Sþ.sþ.