Ari Arnalds - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

 22 15.02.1911 – 10.05.1911:   þm. St, L AArnsþ.
 21 15.02.1909 – 08.05.1909:   þm. St, Se AArnsþ.