Arnljótur Ólafsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

 16 01.07.1901 – 26.08.1901:   þm. NÞ, U ArnljÓsþ.
 10 01.07.1891 – 26.08.1891:  5. þm. Kk, U ArnljÓsþ.
  9 01.07.1889 – 26.08.1889:  5. þm. Kk, U ArnljÓsþ.
  8 01.07.1887 – 26.08.1887:  5. þm. Kk, U ArnljÓsþ.
  7 28.07.1886 – 26.08.1886:  6. þm. Kk, U ArnljÓsþ.
  6 01.07.1885 – 27.08.1885:  1. þm. Ey, U ArnljÓsþ.
  5 02.07.1883 – 27.08.1883:  1. þm. Ey, U ArnljÓsþ.
  4 01.07.1881 – 27.08.1881:  1. þm. Ey, U ArnljÓsþ.
  3 01.07.1879 – 27.08.1879:  1. þm. NM, U ArnljÓsþ.
  2 02.07.1877 – 30.08.1877:  1. þm. NM, U ArnljÓsþ.