Ingibjörg Sólrún Gísladóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

136 17.04.2009 – 25.04.2009:  2. þm. RS, Sf ISG
    04.02.2009 – 17.04.2009:  2. þm. RS, Sf ISG með varamann: Mörður Árnason
    01.02.2009 – 04.02.2009:  2. þm. RS, Sf ISG
    29.10.2008 – 01.02.2009:  2. þm. RS, Sf ISG*
    01.10.2008 – 29.10.2008:  2. þm. RS, Sf ISG* með varamann: Kristrún Heimisdóttir*
    01.10.2008 – 01.10.2008:  2. þm. RS, Sf ISG*
135 14.03.2008 – 30.09.2008:  2. þm. RS, Sf ISG*
    03.03.2008 – 14.03.2008:  2. þm. RS, Sf ISG* með varamann: Mörður Árnason*
    05.02.2008 – 03.03.2008:  2. þm. RS, Sf ISG*
    22.01.2008 – 05.02.2008:  2. þm. RS, Sf ISG* með varamann: Mörður Árnason*
    01.10.2007 – 22.01.2008:  2. þm. RS, Sf ISG*
134 24.05.2007 – 30.09.2007:  2. þm. RS, Sf ISG*
    12.05.2007 – 24.05.2007:  2. þm. RS, Sf ISG
133 18.03.2007 – 11.05.2007:  9. þm. RN, Sf ISG
    16.03.2007 – 18.03.2007:  9. þm. RN, Sf ISG með varamann: Ellert B. Schram
    01.10.2006 – 16.03.2007:  9. þm. RN, Sf ISG
132 01.10.2005 – 30.09.2006:  9. þm. RN, Sf ISG
131 01.08.2005 – 30.09.2005:  9. þm. RN, Sf ISG
117 01.10.1993 – 13.06.1994: 10. þm. RV, SK ISG
116 20.10.1992 – 30.09.1993: 10. þm. RV, SK ISG
    17.08.1992 – 06.10.1992: 10. þm. RV, SK ISG
115 01.10.1991 – 17.08.1992: 10. þm. RV, SK ISG
114 13.05.1991 – 30.09.1991: 10. þm. RV, SK ISG neðri deild

Varaþingmaður:

131 31.01.2005 – 14.02.2005:  3. þm. RN, Sf ISG, aðalmaður: Bryndís Hlöðversdóttir
130 03.05.2004 – 21.05.2004:  5. þm. RN, Sf ISG, aðalmaður: Guðrún Ögmundsdóttir
    13.10.2003 – 28.10.2003:  5. þm. RN, Sf ISG, aðalmaður: Guðrún Ögmundsdóttir
129 26.05.2003 – 28.05.2003:  5. þm. RN, Sf ISG, aðalmaður: Guðrún Ögmundsdóttir

Ráðherraembætti:

136 01.10.2008 – 01.02.2009: utanríkisráðherra
135 01.10.2007 – 30.09.2008: utanríkisráðherra
134 24.05.2007 – 30.09.2007: utanríkisráðherra

Embætti þingflokks:

117 01.10.1993 – 13.06.1994: varaformaður þingflokks