Jakob Möller - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

 63 10.01.1944 – 03.03.1945:  3. þm. Rv, S JakM neðri deild
 62 15.04.1943 – 17.12.1943:  3. þm. Rv, S JakM neðri deild
 61 14.11.1942 – 14.04.1943:  3. þm. Rv, S JakM neðri deild
 60 04.08.1942 – 09.09.1942:  3. þm. Rv, S JakM neðri deild
 59 16.02.1942 – 05.07.1942:  2. þm. Rv, S JakM neðri deild
 58 13.10.1941 – 21.11.1941:  2. þm. Rv, S JakM neðri deild
 57 09.07.1941 – 10.07.1941:  2. þm. Rv, S JakM neðri deild
 56 15.02.1941 – 17.06.1941:  2. þm. Rv, S JakM neðri deild
 55 15.02.1940 – 24.04.1940:  2. þm. Rv, S JakM neðri deild
 54 15.02.1939 – 05.01.1940:  2. þm. Rv, S JakM neðri deild
 53 15.02.1938 – 12.05.1938:  2. þm. Rv, S JakM neðri deild
 52 09.10.1937 – 22.12.1937:  2. þm. Rv, S JakM neðri deild
 51 15.02.1937 – 20.04.1937:  2. þm. Rv, S JakM neðri deild
 50 15.02.1936 – 09.05.1936:  3. þm. Rv, S JakM neðri deild
 49 15.02.1935 – 23.12.1935:  3. þm. Rv, S JakM neðri deild
 48 01.10.1934 – 22.12.1934:  3. þm. Rv, S JakM neðri deild
 47 02.11.1933 – 09.12.1933:  1. þm. Rv, S JakM neðri deild
 46 15.02.1933 – 03.06.1933:  1. þm. Rv, S JakM efri deild
 45 15.02.1932 – 06.06.1932:  1. þm. Rv, S JakM efri deild
 44 15.07.1931 – 24.08.1931:  1. þm. Rv, S JakM efri deild
 39 09.02.1927 – 19.05.1927:  1. þm. Rv, Se JakMsþ.
 38 06.02.1926 – 15.05.1926:  3. þm. Rv, Se JakMsþ.
 37 07.02.1925 – 16.05.1925:  3. þm. Rv, Se JakMsþ.
 36 15.02.1924 – 07.05.1924:  3. þm. Rv, Se JakMsþ.
 35 15.02.1923 – 14.05.1923:  1. þm. Rv, Se JakMsþ.
 34 15.02.1922 – 26.04.1922:  1. þm. Rv, Se JakMsþ.
 33 15.02.1921 – 21.05.1921:  1. þm. Rv, Se JakMsþ.
 32 05.02.1920 – 01.03.1920:  2. þm. Rv, Se JakMsþ.

Ráðherraembætti:

 61 14.11.1942 – 16.12.1942: dómsmálaráðherra
    14.11.1942 – 16.12.1942: fjármálaráðherra
    14.11.1942 – 16.12.1942: félagsmálaráðherra
 60 04.08.1942 – 09.09.1942: dómsmálaráðherra
    04.08.1942 – 09.09.1942: fjármálaráðherra
    04.08.1942 – 09.09.1942: félagsmálaráðherra
 59 16.05.1942 – 05.07.1942: dómsmálaráðherra
    16.05.1942 – 05.07.1942: fjármálaráðherra
    16.05.1942 – 05.07.1942: félagsmálaráðherra
    16.02.1942 – 16.05.1942: fjármálaráðherra
 58 18.11.1941 – 21.11.1941: fjármálaráðherra
    13.10.1941 – 18.11.1941: fjármálaráðherra
 57 09.07.1941 – 10.07.1941: fjármálaráðherra
 56 15.02.1941 – 17.06.1941: fjármálaráðherra
 55 15.02.1940 – 24.07.1940: fjármálaráðherra
 54 17.04.1939 – 05.01.1940: fjármálaráðherra

Formaður nefnda:

 48 01.10.1934 – 22.12.1934: sþ. þingfarakaups­nefnd
 34 15.02.1922 – 26.04.1922: neðri deild 35_vatnmn

Forsetaembætti:

 54 15.02.1939 – 22.04.1939: 1. varaforseti Sþ.sþ.
 53 15.02.1938 – 12.05.1938: 1. varaforsetisþ.
 38 06.02.1926 – 15.05.1926: 2. varaforseti Sþ.sþ.

Aldursforseti (lengst þingseta):

 63 10.01.1944 – 03.03.1945: aldursf. neðri deild
 62 15.04.1943 – 17.12.1943: aldursf. neðri deild
 61 14.11.1942 – 14.04.1943: aldursf. neðri deild
 60 04.08.1942 – 09.09.1942: aldursf. neðri deild
 59 16.02.1942 – 05.07.1942: aldursf. neðri deild
    16.02.1942 – 05.07.1942: aldursf.sþ.
 58 13.10.1941 – 21.11.1941: aldursf. neðri deild
 57 09.07.1941 – 10.07.1941: aldursf. neðri deild
 56 15.02.1941 – 17.06.1941: aldursf. neðri deild
 54 15.02.1939 – 05.01.1940: aldursf. neðri deild
 53 15.02.1938 – 15.02.1938: aldursf. neðri deild
 52 09.10.1937 – 09.10.1937: aldursf. neðri deild