Jón Baldvin Hannibalsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

122 02.12.1997 – 27.01.1998:  9. þm. RV, JA JBH
    01.10.1997 – 11.11.1997:  9. þm. RV, JA JBH
121 16.12.1996 – 01.10.1997:  9. þm. RV, JA JBH
    01.10.1996 – 18.11.1996:  9. þm. RV, JA JBH
120 25.06.1996 – 30.09.1996:  9. þm. RV, A JBH
    16.10.1995 – 22.05.1996:  9. þm. RV, A JBH
    02.10.1995 – 02.10.1995:  9. þm. RV, A JBH
119 08.04.1995 – 02.10.1995:  9. þm. RV, A JBH
118 01.10.1994 – 08.04.1995:  7. þm. RV, A JBH*
117 20.04.1994 – 01.10.1994:  7. þm. RV, A JBH*
    24.01.1994 – 06.04.1994:  7. þm. RV, A JBH*
    01.10.1993 – 14.12.1993:  7. þm. RV, A JBH*
116 17.08.1992 – 30.09.1993:  7. þm. RV, A JBH*
115 11.05.1992 – 17.08.1992:  7. þm. RV, A JBH*
    20.11.1991 – 24.02.1992:  7. þm. RV, A JBH*
    01.10.1991 – 06.11.1991:  7. þm. RV, A JBH*
114 13.05.1991 – 30.09.1991:  7. þm. RV, A JBH neðri deild
113 22.12.1990 – 12.05.1991: 15. þm. RV, A JBH neðri deild
    10.10.1990 – 11.12.1990: 15. þm. RV, A JBH neðri deild
112 23.12.1989 – 09.10.1990: 15. þm. RV, A JBH neðri deild
    21.11.1989 – 26.11.1989: 15. þm. RV, A JBH neðri deild
    10.10.1989 – 15.10.1989: 15. þm. RV, A JBH neðri deild
111 23.03.1989 – 09.10.1989: 15. þm. RV, A JBH neðri deild
    23.12.1988 – 13.03.1989: 15. þm. RV, A JBH neðri deild
    26.10.1988 – 07.12.1988: 15. þm. RV, A JBH neðri deild
    10.10.1988 – 10.10.1988: 15. þm. RV, A JBH neðri deild
110 01.03.1988 – 09.10.1988: 15. þm. RV, A JBH neðri deild
    24.11.1987 – 14.02.1988: 15. þm. RV, A JBH neðri deild
    10.10.1987 – 08.11.1987: 15. þm. RV, A JBH neðri deild
109 10.10.1986 – 09.10.1987:  5. þm. RV, A JBH neðri deild
108 25.03.1986 – 09.10.1986:  5. þm. RV, A JBH neðri deild
    10.10.1985 – 10.03.1986:  5. þm. RV, A JBH neðri deild
107 03.04.1985 – 21.06.1985:  5. þm. RV, A JBH neðri deild
    10.10.1984 – 18.03.1985:  5. þm. RV, A JBH neðri deild
106 21.05.1984 – 09.10.1984:  5. þm. RV, A JBH neðri deild
    23.04.1983 – 06.05.1984:  5. þm. RV, A JBH neðri deild
105 11.10.1982 – 22.04.1983:  9. þm. RV, A JBH neðri deild

Varaþingmaður:

104 05.04.1982 – 02.05.1982:  4. þm. RV, A JBH neðri deild, aðalmaður: Benedikt Gröndal
103 23.03.1981 – 26.04.1981:  4. þm. RV, A JBH neðri deild, aðalmaður: Benedikt Gröndal
102 10.03.1980 – 08.04.1980:  4. þm. RV, A JBH neðri deild, aðalmaður: Benedikt Gröndal
100 20.11.1978 – 10.12.1978:  4. þm. VF, A JBH neðri deild, aðalmaður: Sighvatur Björgvinsson
 96 28.01.1975 – 11.02.1975:  5. þm. VF, SF JBH neðri deild, aðalmaður: Karvel Pálmason

Ráðherraembætti:

118 01.10.1994 – 23.04.1995: utanríkisráðherra
117 01.10.1993 – 01.10.1994: utanríkisráðherra
116 17.08.1992 – 30.09.1993: utanríkisráðherra
115 01.10.1991 – 17.08.1992: utanríkisráðherra
114 13.05.1991 – 30.09.1991: utanríkisráðherra
113 10.10.1990 – 13.05.1991: utanríkisráðherra neðri deild
112 10.10.1989 – 09.10.1990: utanríkisráðherra neðri deild
111 10.10.1988 – 09.10.1989: utanríkisráðherra neðri deild
110 10.10.1987 – 09.10.1988: fjármálaráðherra neðri deild