Jón Magnússon - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

 38 06.02.1926 – 15.05.1926:  2. þm. LA, Í JMsþ.
 37 07.02.1925 – 16.05.1925:  4. þm. LA, Í JMsþ.
 36 15.02.1924 – 07.05.1924:  4. þm. LA, Í JMsþ.
 35 15.02.1923 – 14.05.1923:  4. þm. LA, Í JMsþ.
 31 01.07.1919 – 27.09.1919:  2. þm. Rv, Í JMsþ.
 30 02.09.1918 – 10.09.1918:  2. þm. Rv, Í JMsþ.
 29 10.02.1918 – 18.07.1918:  2. þm. Rv, Í JMsþ.
 28 02.07.1917 – 17.09.1917:  2. þm. Rv, Í JMsþ.
 27 11.12.1916 – 13.01.1917:  2. þm. Rv, Í JMsþ.
 26 07.07.1915 – 15.09.1915:  2. þm. Rv, Í JMsþ.
 25 01.07.1914 – 13.08.1914:  2. þm. Rv, Í JMsþ.
 24 01.07.1913 – 13.09.1913:   þm. Vm, Í JMsþ.
 23 15.07.1912 – 26.08.1912:   þm. Vm, Í JMsþ.
 22 15.02.1911 – 10.05.1911:   þm. Vm, Í JMsþ.
 21 15.02.1909 – 08.05.1909:   þm. Vm, Í JMsþ.
 20 01.07.1907 – 14.09.1907:   þm. Vm, Í JMsþ.
 19 01.07.1905 – 29.08.1905:   þm. Vm, Í JMsþ.
 18 01.07.1903 – 26.08.1903:   þm. Vm, Í JMsþ.
 17 26.07.1902 – 25.08.1902:   þm. Vm, Í JMsþ.

Ráðherraembætti:

 38 06.02.1926 – 15.05.1926: forsætisráðherra
 37 07.02.1925 – 16.05.1925: forsætisráðherra
 36 22.03.1924 – 07.05.1924: forsætisráðherra
 34 15.02.1922 – 07.03.1922: forsætisráðherra
 33 15.02.1921 – 20.05.1921: forsætisráðherra
 32 05.02.1920 – 01.03.1920: forsætisráðherra
 31 01.07.1919 – 27.09.1919: forsætisráðherra
 30 02.09.1918 – 10.09.1918: forsætisráðherra
 28 02.07.1917 – 17.09.1917: forsætisráðherra
 27 04.01.1917 – 13.01.1917: forsætisráðherra

Formaður nefnda:

 36 15.02.1924 – 07.05.1924: efri deild alls­herjar­nefnd
    15.02.1924 – 07.05.1924: efri deild fjár­hags­nefnd
 35 15.02.1923 – 14.05.1923: efri deild alls­herjar­nefnd
    15.02.1923 – 14.05.1923: efri deild samgöngu­nefnd
 27 11.12.1916 – 13.01.1917: neðri deild alls­herjar­nefnd
 26 07.07.1915 – 15.09.1915: neðri deild 26_34
    07.07.1915 – 15.09.1915: neðri deild 26_64
    07.07.1915 – 15.09.1915: neðri deild 26_65
    07.07.1915 – 15.09.1915: neðri deild 26_69
    07.07.1915 – 15.09.1915: neðri deild 26_72
    07.07.1915 – 15.09.1915: neðri deild 26_86
 25 01.07.1914 – 13.08.1914: neðri deild 25_25
    01.07.1914 – 13.08.1914: neðri deild 25_26
    01.07.1914 – 13.08.1914: neðri deild 25_4
    01.07.1914 – 13.08.1914: neðri deild 25_43
    01.07.1914 – 13.08.1914: neðri deild 25_5
    01.07.1914 – 13.08.1914: neðri deild 25_72
    01.07.1914 – 13.08.1914: neðri deild 25_74
    01.07.1914 – 13.08.1914: neðri deild 25_8
 24 01.07.1913 – 13.09.1913: neðri deild 24_11
    01.07.1913 – 13.09.1913: neðri deild 24_37
    01.07.1913 – 13.09.1913: neðri deild 24_5
    01.07.1913 – 13.09.1913: neðri deild 24_52
    01.07.1913 – 13.09.1913: neðri deild 24_6
    01.07.1913 – 13.09.1913: neðri deild 24_7
    01.07.1913 – 13.09.1913: neðri deild 24_8
    01.07.1913 – 13.09.1913: neðri deild 24_9
    01.07.1913 – 13.09.1913: neðri deild 24_99
 23 15.07.1912 – 26.08.1912: neðri deild 23_104
    15.07.1912 – 26.08.1912: neðri deild 23_16
    15.07.1912 – 26.08.1912: neðri deild 23_18
 22 15.02.1911 – 10.05.1911: neðri deild 22_46
    15.02.1911 – 10.05.1911: neðri deild 22_86
 20 01.07.1907 – 14.09.1907: neðri deild 20_36

Forsetaembætti:

 24 01.07.1913 – 13.09.1913: forsetisþ.
 23 15.07.1912 – 26.08.1912: forsetisþ.
 20 01.07.1907 – 14.09.1907: skrifari Nd. neðri deild