Jón Bjarnason - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

141 23.01.2013 – 27.04.2013:  2. þm. NV, U JBjarn
    11.09.2012 – 23.01.2013:  2. þm. NV, Vg JBjarn*
140 31.12.2011 – 10.09.2012:  2. þm. NV, Vg JBjarn*
    01.10.2011 – 31.12.2011:  2. þm. NV, Vg JBjarn*
139 01.10.2010 – 30.09.2011:  2. þm. NV, Vg JBjarn*
138 02.09.2010 – 30.09.2010:  2. þm. NV, Vg JBjarn*
    01.10.2009 – 02.09.2010:  2. þm. NV, Vg JBjarn*
137 10.05.2009 – 30.09.2009:  2. þm. NV, Vg JBjarn*
    25.04.2009 – 10.05.2009:  2. þm. NV, Vg JBjarn*
136 03.02.2009 – 25.04.2009:  4. þm. NV, Vg JBjarn
    01.10.2008 – 03.02.2009:  4. þm. NV, Vg JBjarn
135 14.04.2008 – 30.09.2008:  4. þm. NV, Vg JBjarn
    31.03.2008 – 14.04.2008:  4. þm. NV, Vg JBjarn með varamann: Ingibjörg Inga Guðmundsdóttir
    01.10.2007 – 31.03.2008:  4. þm. NV, Vg JBjarn
134 14.06.2007 – 30.09.2007:  4. þm. NV, Vg JBjarn
    14.06.2007 – 14.06.2007:  4. þm. NV, Vg JBjarn
    30.05.2007 – 14.06.2007:  4. þm. NV, Vg JBjarn með varamann: Ingibjörg Inga Guðmundsdóttir
    12.05.2007 – 30.05.2007:  4. þm. NV, Vg JBjarn
133 06.02.2007 – 11.05.2007:  8. þm. NV, Vg JBjarn
    23.01.2007 – 06.02.2007:  8. þm. NV, Vg JBjarn með varamann: Lilja Rafney Magnúsdóttir
    23.10.2006 – 23.01.2007:  8. þm. NV, Vg JBjarn
    09.10.2006 – 23.10.2006:  8. þm. NV, Vg JBjarn með varamann: Árni Steinar Jóhannsson
    01.10.2006 – 09.10.2006:  8. þm. NV, Vg JBjarn
132 01.10.2005 – 30.09.2006:  8. þm. NV, Vg JBjarn
131 01.10.2004 – 30.09.2005:  8. þm. NV, Vg JBjarn
130 11.11.2003 – 01.10.2004:  8. þm. NV, Vg JBjarn
    01.10.2003 – 28.10.2003:  8. þm. NV, Vg JBjarn
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  8. þm. NV, Vg JBjarn
128 01.10.2002 – 10.05.2003:  5. þm. NV, Vg JB
127 01.10.2001 – 01.10.2002:  5. þm. NV, Vg JB
126 02.10.2000 – 30.09.2001:  5. þm. NV, Vg JB
125 01.10.1999 – 02.10.2000:  5. þm. NV, Vg JB
124 08.05.1999 – 01.10.1999:  5. þm. NV, Vg JB

Ráðherraembætti:

140 01.10.2011 – 31.12.2011: sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra
139 01.10.2010 – 30.09.2011: sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra
138 01.10.2009 – 30.09.2010: sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra
137 10.05.2009 – 30.09.2009: sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra

Embætti þingflokks:

136 03.02.2009 – 25.04.2009: formaður þingflokks