Jónína Bjartmarz - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

133 20.11.2006 – 11.05.2007:  6. þm. RS, F JBjart*
    06.11.2006 – 20.11.2006:  6. þm. RS, F JBjart* með varamann: Björn Ingi Hrafnsson*
    01.10.2006 – 06.11.2006:  6. þm. RS, F JBjart*
132 19.09.2006 – 30.09.2006:  6. þm. RS, F JBjart*
    15.06.2006 – 19.09.2006:  6. þm. RS, F JBjart*
    01.10.2005 – 15.06.2006:  6. þm. RS, F JBjart*
131 01.10.2004 – 30.09.2005:  6. þm. RS, F JBjart*
130 01.10.2003 – 01.10.2004:  6. þm. RS, F JBjart*
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  6. þm. RS, F JBjart*
128 01.10.2002 – 10.05.2003: 16. þm. RV, F JBjart*
127 01.10.2001 – 01.10.2002: 16. þm. RV, F JBjart*
126 02.10.2000 – 30.09.2001: 16. þm. RV, F JBjart*
125 31.12.1999 – 02.10.2000: 16. þm. RV, F JBjart*

Ráðherraembætti:

134 12.05.2007 – 24.05.2007: ráðherra norrænna samstarfsmála
    12.05.2007 – 24.05.2007: umhverfisráðherra
133 01.10.2006 – 11.05.2007: ráðherra norrænna samstarfsmála
    01.10.2006 – 11.05.2007: umhverfisráðherra
132 15.06.2006 – 30.09.2006: ráðherra norrænna samstarfsmála
    15.06.2006 – 30.09.2006: umhverfisráðherra

Formaður nefnda:

132 10.10.2005 – 30.09.2006: Íslands­deild Norður­landa­ráðs
    10.10.2005 – 07.09.2006: heilbrigðis- og trygginga­nefnd
131 01.10.2004 – 30.09.2005: Íslands­deild Norður­landa­ráðs
    01.10.2004 – 30.09.2005: heilbrigðis- og trygginga­nefnd
130 01.10.2003 – 01.10.2004: Íslands­deild Norður­landa­ráðs
    01.10.2003 – 01.10.2004: heilbrigðis- og trygginga­nefnd
129 10.05.2003 – 30.09.2003: heilbrigðis- og trygginga­nefnd
128 01.10.2002 – 10.05.2003: heilbrigðis- og trygginga­nefnd
127 01.10.2001 – 01.10.2002: heilbrigðis- og trygginga­nefnd
126 02.10.2000 – 30.09.2001: heilbrigðis- og trygginga­nefnd
125 31.12.1999 – 02.10.2000: heilbrigðis- og trygginga­nefnd

Forsetaembætti:

132 03.10.2005 – 30.09.2006: 2. varaforseti
131 01.10.2004 – 30.09.2005: 2. varaforseti
130 01.10.2003 – 01.10.2004: 2. varaforseti
129 27.05.2003 – 30.09.2003: 2. varaforseti