Kjartan Jóhannsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

111 10.10.1988 – 09.10.1989:  4. þm. RN, A KJóh neðri deild
110 26.04.1988 – 09.10.1988:  4. þm. RN, A KJóh neðri deild
    10.10.1987 – 10.04.1988:  4. þm. RN, A KJóh neðri deild
109 03.02.1987 – 09.10.1987:  3. þm. RN, A KJóh neðri deild
    10.10.1986 – 18.01.1987:  3. þm. RN, A KJóh neðri deild
108 09.12.1985 – 09.10.1986:  3. þm. RN, A KJóh neðri deild
    10.10.1985 – 17.11.1985:  3. þm. RN, A KJóh neðri deild
107 21.05.1985 – 21.06.1985:  3. þm. RN, A KJóh neðri deild
    10.10.1984 – 06.05.1985:  3. þm. RN, A KJóh neðri deild
106 30.04.1984 – 09.10.1984:  3. þm. RN, A KJóh neðri deild
    23.04.1983 – 08.04.1984:  3. þm. RN, A KJóh neðri deild
105 11.10.1982 – 22.04.1983:  2. þm. RN, A KJ efri deild
104 10.10.1981 – 10.10.1982:  2. þm. RN, A KJ efri deild
103 25.11.1980 – 10.10.1981:  2. þm. RN, A KJ efri deild
    10.10.1980 – 12.11.1980:  2. þm. RN, A KJ efri deild
102 12.12.1979 – 10.10.1980:  2. þm. RN, A KJ efri deild
101 15.10.1979 – 12.12.1979:  2. þm. RN, A KJ efri deild
    10.10.1979 – 15.10.1979:  2. þm. RN, A KJ efri deild
100 27.02.1979 – 23.05.1979:  2. þm. RN, A KJ efri deild
    23.12.1978 – 12.02.1979:  2. þm. RN, A KJ efri deild
    10.10.1978 – 18.12.1978:  2. þm. RN, A KJ efri deild

Ráðherraembætti:

102 12.12.1979 – 08.02.1980: sjávarútvegsráðherra efri deild
    12.12.1979 – 08.02.1980: viðskiptaráðherra efri deild
101 15.10.1979 – 12.12.1979: viðskiptaráðherra efri deild
    10.10.1979 – 12.12.1979: sjávarútvegsráðherra efri deild
100 10.10.1978 – 09.10.1979: sjávarútvegsráðherra efri deild

Forsetaembætti:

111 10.10.1988 – 09.10.1989: forseti Nd. neðri deild