Kolbrún Halldórsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

136 01.02.2009 – 25.04.2009:  5. þm. RS, Vg KolH
    01.10.2008 – 01.02.2009:  5. þm. RS, Vg KolH
135 01.10.2007 – 30.09.2008:  5. þm. RS, Vg KolH
134 14.06.2007 – 30.09.2007:  5. þm. RS, Vg KolH
    14.06.2007 – 14.06.2007:  5. þm. RS, Vg KolH
    12.06.2007 – 14.06.2007:  5. þm. RS, Vg KolH með varamann: Auður Lilja Erlingsdóttir
    12.05.2007 – 12.06.2007:  5. þm. RS, Vg KolH
133 01.10.2006 – 11.05.2007:  8. þm. RN, Vg KolH
132 04.05.2006 – 30.09.2006:  8. þm. RN, Vg KolH
    01.10.2005 – 19.04.2006:  8. þm. RN, Vg KolH
131 23.03.2005 – 30.09.2005:  8. þm. RN, Vg KolH
    01.10.2004 – 07.03.2005:  8. þm. RN, Vg KolH
130 29.03.2004 – 01.10.2004:  8. þm. RN, Vg KolH
    01.10.2003 – 05.02.2004:  8. þm. RN, Vg KolH
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  8. þm. RN, Vg KolH
128 18.11.2002 – 10.05.2003: 17. þm. RV, Vg KolH
    01.10.2002 – 04.11.2002: 17. þm. RV, Vg KolH
127 01.10.2001 – 01.10.2002: 17. þm. RV, Vg KolH
126 02.10.2000 – 30.09.2001: 17. þm. RV, Vg KolH
125 01.10.1999 – 02.10.2000: 17. þm. RV, Vg KolH
124 08.05.1999 – 01.10.1999: 17. þm. RV, Vg KolH

Varaþingmaður:

139 18.10.2010 – 01.11.2010:  6. þm. RS, Vg KolH* fyrir Lilju Mósesdóttur

Ráðherraembætti:

137 25.04.2009 – 10.05.2009: ráðherra norrænna samstarfsmála
    25.04.2009 – 10.05.2009: umhverfisráðherra
136 01.02.2009 – 25.04.2009: ráðherra norrænna samstarfsmála
    01.02.2009 – 25.04.2009: umhverfisráðherra