Kristján Jónsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

 24 01.07.1913 – 13.09.1913:   þm. Bo, Se KrJónssþ.
 23 15.07.1912 – 26.08.1912:   þm. Bo, Se KrJónssþ.
 22 15.02.1911 – 10.05.1911:   þm. Bo, Se KrJónssþ.
 21 15.02.1909 – 08.05.1909:   þm. Bo, Se KrJónssþ.
 18 01.07.1903 – 26.08.1903:  3. þm. Kk, Fe KrJónssþ.
 17 26.07.1902 – 25.08.1902:  3. þm. Kk, Fe KrJónssþ.
 16 01.07.1901 – 26.08.1901:  3. þm. Kk, Fe KrJónssþ.
 15 01.07.1899 – 26.08.1899:  3. þm. Kk, Fe KrJónssþ.
 14 01.07.1897 – 26.08.1897:  3. þm. Kk, Fe KrJónssþ.
 13 01.07.1895 – 24.08.1895:  3. þm. Kk, Fe KrJónssþ.
 12 01.08.1894 – 28.08.1894:  3. þm. Kk, Fe KrJónssþ.
 11 01.07.1893 – 26.08.1893:  3. þm. Kk, Fe KrJónssþ.

Ráðherraembætti:

 23 15.07.1912 – 24.07.1912: forsætisráðherra
 22 14.03.1911 – 10.05.1911: forsætisráðherra

Formaður nefnda:

 24 01.07.1913 – 13.09.1913: neðri deild 24_105
    01.07.1913 – 13.09.1913: neðri deild 24_25
    01.07.1913 – 13.09.1913: neðri deild 24_50
    01.07.1913 – 13.09.1913: neðri deild 24_88
    01.07.1913 – 13.09.1913: neðri deild 24_95
 23 15.07.1912 – 26.08.1912: neðri deild 23_23
 22 15.02.1911 – 10.05.1911: efri deild 22_103
    15.02.1911 – 10.05.1911: efri deild 22_107
    15.02.1911 – 10.05.1911: efri deild 22_171

Forsetaembætti:

 21 15.02.1909 – 08.05.1909: forseti Ed. efri deild