Kristján L. Möller - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

145 19.10.2015 – 28.10.2016:  7. þm. NA, Sf KLM
    07.10.2015 – 19.10.2015:  7. þm. NA, Sf KLM með varamann: Erna Indriðadóttir
    08.09.2015 – 07.10.2015:  7. þm. NA, Sf KLM
144 09.09.2014 – 07.09.2015:  7. þm. NA, Sf KLM
143 01.10.2013 – 08.09.2014:  7. þm. NA, Sf KLM
142 06.06.2013 – 30.09.2013:  7. þm. NA, Sf KLM
    27.04.2013 – 06.06.2013:  7. þm. NA, Sf KLM
141 07.03.2013 – 27.04.2013:  3. þm. NA, Sf KLM*
    14.01.2013 – 07.03.2013:  3. þm. NA, Sf KLM* með varamann: Logi Einarsson*
    11.09.2012 – 14.01.2013:  3. þm. NA, Sf KLM*
140 31.10.2011 – 10.09.2012:  3. þm. NA, Sf KLM*
    17.10.2011 – 31.10.2011:  3. þm. NA, Sf KLM* með varamann: Logi Einarsson*
    01.10.2011 – 17.10.2011:  3. þm. NA, Sf KLM*
139 06.10.2010 – 30.09.2011:  3. þm. NA, Sf KLM*
    01.10.2010 – 06.10.2010:  3. þm. NA, Sf KLM*
138 02.09.2010 – 30.09.2010:  3. þm. NA, Sf KLM*
    01.10.2009 – 02.09.2010:  3. þm. NA, Sf KLM*
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  3. þm. NA, Sf KLM*
136 01.02.2009 – 25.04.2009:  3. þm. NA, Sf KLM
    01.10.2008 – 01.02.2009:  3. þm. NA, Sf KLM*
135 01.10.2007 – 30.09.2008:  3. þm. NA, Sf KLM*
134 24.05.2007 – 30.09.2007:  3. þm. NA, Sf KLM*
    12.05.2007 – 24.05.2007:  3. þm. NA, Sf KLM
133 01.10.2006 – 11.05.2007:  3. þm. NA, Sf KLM
132 01.10.2005 – 30.09.2006:  3. þm. NA, Sf KLM
131 18.04.2005 – 30.09.2005:  3. þm. NA, Sf KLM
    01.10.2004 – 01.04.2005:  3. þm. NA, Sf KLM
130 29.04.2004 – 01.10.2004:  3. þm. NA, Sf KLM
    01.10.2003 – 15.04.2004:  3. þm. NA, Sf KLM
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  3. þm. NA, Sf KLM
128 01.10.2002 – 10.05.2003:  3. þm. NV, Sf KLM
127 03.05.2002 – 01.10.2002:  3. þm. NV, Sf KLM
    01.10.2001 – 19.04.2002:  3. þm. NV, Sf KLM
126 02.10.2000 – 30.09.2001:  3. þm. NV, Sf KLM
125 01.10.1999 – 02.10.2000:  3. þm. NV, Sf KLM
124 08.05.1999 – 01.10.1999:  3. þm. NV, Sf KLM

Ráðherraembætti:

138 01.10.2009 – 02.09.2010: samgöngu- og sveitarstjórnarráðherra
137 25.04.2009 – 30.09.2009: samgönguráðherra
136 01.10.2008 – 25.04.2009: samgönguráðherra
135 01.10.2007 – 30.09.2008: samgönguráðherra
134 24.05.2007 – 30.09.2007: samgönguráðherra

Embætti þingflokks:

133 11.10.2006 – 11.05.2007: varaformaður þingflokks
132 10.10.2005 – 30.09.2006: varaformaður þingflokks
131 01.10.2004 – 30.09.2005: varaformaður þingflokks
130 01.10.2003 – 01.10.2004: varaformaður þingflokks
129 27.05.2003 – 30.09.2003: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

141 11.09.2012 – 26.04.2013: atvinnu­vega­nefnd
140 01.10.2011 – 10.09.2012: atvinnu­vega­nefnd
139 31.03.2011 – 30.09.2011: iðnaðar­nefnd
    12.10.2010 – 23.03.2011: iðnaðar­nefnd

Forsetaembætti:

145 08.09.2015 – 28.10.2016: 1. varaforseti
144 09.09.2014 – 07.09.2015: 1. varaforseti
143 30.09.2013 – 08.09.2014: 1. varaforseti
142 06.06.2013 – 30.09.2013: 1. varaforseti
141 11.09.2012 – 27.04.2013: 3. varaforseti
140 01.10.2011 – 10.09.2012: 3. varaforseti
139 06.10.2010 – 30.09.2011: 3. varaforseti