Magnús Jónsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

 64 01.10.1945 – 29.04.1946:  1. þm. Rv, S MJ efri deild
 63 10.01.1944 – 03.03.1945:  1. þm. Rv, S MJ efri deild
 62 15.04.1943 – 17.12.1943:  1. þm. Rv, S MJ efri deild
 61 14.11.1942 – 14.04.1943:  1. þm. Rv, S MJ efri deild
 60 04.08.1942 – 09.09.1942:  1. þm. Rv, S MJ efri deild
 59 16.02.1942 – 05.07.1942:  1. þm. Rv, S MJ efri deild
 58 13.10.1941 – 21.11.1941:  1. þm. Rv, S MJ efri deild
 57 09.07.1941 – 10.07.1941:  1. þm. Rv, S MJ efri deild
 56 15.02.1941 – 17.06.1941:  1. þm. Rv, S MJ efri deild
 55 15.02.1940 – 24.04.1940:  1. þm. Rv, S MJ efri deild
 54 15.02.1939 – 05.01.1940:  1. þm. Rv, S MJ efri deild
 53 15.02.1938 – 12.05.1938:  1. þm. Rv, S MJ efri deild
 52 09.10.1937 – 22.12.1937:  1. þm. Rv, S MJ efri deild
 51 15.02.1937 – 20.04.1937:  1. þm. Rv, S MJ efri deild
 50 15.02.1936 – 09.05.1936:  1. þm. Rv, S MJ efri deild
 49 15.02.1935 – 23.12.1935:  1. þm. Rv, S MJ efri deild
 48 01.10.1934 – 22.12.1934:  1. þm. Rv, S MJ efri deild
 47 02.11.1933 – 09.12.1933:  3. þm. Rv, S MJ efri deild
 46 15.02.1933 – 03.06.1933:  3. þm. Rv, S MJ efri deild
 45 15.02.1932 – 06.06.1932:  4. þm. Rv, S MJ neðri deild
 44 15.07.1931 – 24.08.1931:  4. þm. Rv, S MJ neðri deild
 43 14.02.1931 – 14.04.1931:  1. þm. Rv, S MJ neðri deild
 42 17.01.1930 – 28.06.1930:  1. þm. Rv, Se MJsþ.
 41 15.02.1929 – 18.05.1929:  1. þm. Rv, Se MJsþ.
 40 19.01.1928 – 18.04.1928:  1. þm. Rv, Se MJsþ.
 39 09.02.1927 – 19.05.1927:  2. þm. Rv, Se MJsþ.
 38 06.02.1926 – 15.05.1926:  4. þm. Rv, Se MJsþ.
 37 07.02.1925 – 16.05.1925:  4. þm. Rv, Se MJsþ.
 36 15.02.1924 – 07.05.1924:  4. þm. Rv, Se MJsþ.
 35 15.02.1923 – 14.05.1923:  4. þm. Rv, Se MJsþ.
 34 15.02.1922 – 26.04.1922:  4. þm. Rv, Se MJsþ.
 33 15.02.1921 – 21.05.1921:  4. þm. Rv, Se MJsþ.

Ráðherraembætti:

 61 14.11.1942 – 16.12.1942: viðskiptaráðherra
 60 04.08.1942 – 09.09.1942: viðskiptaráðherra
 59 16.05.1942 – 05.07.1942: atvinnumálaráðherra
    16.05.1942 – 05.07.1942: viðskiptaráðherra

Formaður nefnda:

 64 01.10.1945 – 29.04.1946: efri deild fjár­hags­nefnd
    01.10.1945 – 29.04.1946: sþ. utanríkismála­nefnd
 60 04.08.1942 – 09.09.1942: sþ. utanríkismála­nefnd
 58 13.10.1941 – 21.11.1941: efri deild fjár­hags­nefnd
 56 15.02.1941 – 17.06.1941: efri deild fjár­hags­nefnd
 55 15.02.1940 – 24.04.1940: efri deild fjár­hags­nefnd
 47 02.11.1933 – 09.12.1933: efri deild iðnaðar­nefnd
 38 06.02.1926 – 15.05.1926: neðri deild mennta­mála­nefnd
 36 15.02.1924 – 07.05.1924: neðri deild mennta­mála­nefnd

Forsetaembætti:

 59 16.02.1942 – 05.07.1942: 1. varaforseti Ed. efri deild
 58 13.10.1941 – 21.11.1941: 1. varaforseti Ed. efri deild
 57 09.07.1941 – 10.07.1941: 1. varaforseti Ed. efri deild
 56 15.02.1941 – 17.06.1941: 1. varaforseti Ed. efri deild
 55 15.02.1940 – 24.07.1940: 1. varaforseti Ed. efri deild
 54 15.02.1939 – 05.01.1940: 1. varaforseti Ed. efri deild
 53 15.02.1938 – 12.05.1938: 1. varaforseti Ed. efri deild
 52 09.10.1937 – 22.12.1937: 1. varaforseti Ed. efri deild
 47 02.11.1933 – 09.12.1933: skrifari Ed. efri deild
 46 15.02.1933 – 03.06.1933: skrifari Nd. neðri deild
 45 15.02.1932 – 06.06.1932: skrifari Nd. neðri deild
 44 15.07.1931 – 24.08.1931: skrifari Nd. neðri deild
 43 14.02.1931 – 14.04.1931: skrifari Nd. neðri deild
 42 17.01.1930 – 28.06.1930: skrifari Nd. neðri deild
 41 15.02.1929 – 18.05.1929: skrifari Nd. neðri deild
 40 19.01.1928 – 18.04.1928: skrifari Nd. neðri deild
 39 09.02.1927 – 19.05.1927: skrifari Nd. neðri deild
 38 06.02.1926 – 15.05.1926: skrifari Nd. neðri deild
 37 07.02.1925 – 16.05.1925: skrifari Nd. neðri deild
 36 15.02.1924 – 07.05.1924: skrifari Nd. neðri deild