Magnús Stefánsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

136 01.10.2008 – 25.04.2009:  3. þm. NV, F MS
135 01.10.2007 – 30.09.2008:  3. þm. NV, F MS
134 31.05.2007 – 30.09.2007:  3. þm. NV, F MS
    24.05.2007 – 31.05.2007:  3. þm. NV, F MS
    12.05.2007 – 24.05.2007:  3. þm. NV, F MS*
133 18.03.2007 – 11.05.2007:  3. þm. NV, F MS*
    15.03.2007 – 18.03.2007:  3. þm. NV, F MS* með varamann: Herdís Á. Sæmundardóttir*
    01.10.2006 – 15.03.2007:  3. þm. NV, F MS*
132 19.09.2006 – 30.09.2006:  3. þm. NV, F MS*
    15.06.2006 – 19.09.2006:  3. þm. NV, F MS*
    01.10.2005 – 15.06.2006:  3. þm. NV, F MS*
131 07.02.2005 – 30.09.2005:  3. þm. NV, F MS*
    01.10.2004 – 24.01.2005:  3. þm. NV, F MS*
130 01.10.2003 – 01.10.2004:  3. þm. NV, F MS*
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  3. þm. NV, F MS*
128 01.10.2002 – 10.05.2003:  2. þm. VL, F MS*
127 01.10.2001 – 01.10.2002:  2. þm. VL, F MS*
126 14.04.2001 – 30.09.2001:  2. þm. VL, F MS*
123 01.10.1998 – 08.05.1999:  3. þm. VL, F MS*
122 01.10.1997 – 01.10.1998:  3. þm. VL, F MS*
121 01.10.1996 – 01.10.1997:  3. þm. VL, F MS*
120 16.11.1995 – 30.09.1996:  3. þm. VL, F MS*
    02.10.1995 – 30.10.1995:  3. þm. VL, F MS*
119 08.04.1995 – 02.10.1995:  3. þm. VL, F MS*

Varaþingmaður:

126 22.01.2001 – 26.02.2001:  2. þm. VL, F MS*, aðalmaður: Ingibjörg Pálmadóttir
    09.10.2000 – 30.10.2000:  2. þm. VL, F MS*, aðalmaður: Ingibjörg Pálmadóttir

Ráðherraembætti:

134 12.05.2007 – 24.05.2007: félagsmálaráðherra
133 01.10.2006 – 11.05.2007: félagsmálaráðherra
132 15.06.2006 – 30.09.2006: félagsmálaráðherra

Embætti þingflokks:

136 01.10.2008 – 25.04.2009: varaformaður þingflokks
135 01.10.2007 – 30.09.2008: varaformaður þingflokks
134 04.06.2007 – 30.09.2007: varaformaður þingflokks
132 10.10.2005 – 30.09.2006: varaformaður þingflokks
131 01.10.2004 – 30.09.2005: varaformaður þingflokks
130 01.10.2003 – 01.10.2004: varaformaður þingflokks
129 27.05.2003 – 30.09.2003: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

132 10.10.2005 – 11.09.2006: fjár­laga­nefnd
131 01.10.2004 – 30.09.2005: fjár­laga­nefnd
130 01.10.2003 – 01.10.2004: fjár­laga­nefnd
129 10.05.2003 – 30.09.2003: fjár­laga­nefnd
128 01.10.2002 – 10.05.2003: umhverfis­nefnd
    01.10.2002 – 10.05.2003: Íslands­deild þings Öryggis- og samvinnu­stofnunar Evrópu
127 01.10.2001 – 01.10.2002: umhverfis­nefnd
    01.10.2001 – 01.10.2002: Íslands­deild þings Öryggis- og samvinnu­stofnunar Evrópu

Forsetaembætti:

136 01.10.2008 – 01.10.2008: 5. varaforseti
135 01.10.2007 – 30.09.2008: 5. varaforseti
134 31.05.2007 – 30.09.2007: 5. varaforseti