Ólafur G. Einarsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

123 01.10.1998 – 08.05.1999:  1. þm. RN, S ÓE*
122 06.10.1997 – 01.10.1998:  1. þm. RN, S ÓE*
    01.10.1997 – 06.10.1997:  1. þm. RN, S ÓE*
121 01.10.1996 – 01.10.1997:  1. þm. RN, S ÓE*
120 02.10.1995 – 30.09.1996:  1. þm. RN, S ÓE*
119 08.04.1995 – 02.10.1995:  1. þm. RN, S ÓE*
118 01.10.1994 – 08.04.1995:  1. þm. RN, S ÓE*
117 01.10.1993 – 01.10.1994:  1. þm. RN, S ÓE*
116 10.02.1993 – 30.09.1993:  1. þm. RN, S ÓE*
    26.10.1992 – 06.01.1993:  1. þm. RN, S ÓE*
    17.08.1992 – 08.10.1992:  1. þm. RN, S ÓE*
115 17.03.1992 – 17.08.1992:  1. þm. RN, S ÓE*
    21.10.1991 – 03.03.1992:  1. þm. RN, S ÓE*
    01.10.1991 – 08.10.1991:  1. þm. RN, S ÓE*
114 13.05.1991 – 30.09.1991:  1. þm. RN, S ÓE efri deild
113 10.10.1990 – 12.05.1991:  2. þm. RN, S ÓE neðri deild
112 27.11.1989 – 09.10.1990:  2. þm. RN, S ÓE neðri deild
    10.10.1989 – 12.11.1989:  2. þm. RN, S ÓE neðri deild
111 10.10.1988 – 09.10.1989:  2. þm. RN, S ÓE neðri deild
110 25.03.1988 – 09.10.1988:  2. þm. RN, S ÓE neðri deild
    10.10.1987 – 25.03.1988:  2. þm. RN, S ÓE neðri deild
109 12.02.1987 – 27.06.1987:  9. þm. LA, S ÓE neðri deild
    10.10.1986 – 26.01.1987:  9. þm. LA, S ÓE neðri deild
108 10.10.1985 – 09.10.1986:  9. þm. LA, S ÓE neðri deild
107 10.10.1984 – 21.06.1985:  9. þm. LA, S ÓE neðri deild
106 23.04.1983 – 09.10.1984:  9. þm. LA, S ÓE neðri deild
105 11.10.1982 – 22.04.1983:  3. þm. RN, S ÓE neðri deild
104 10.10.1981 – 10.10.1982:  3. þm. RN, S ÓE neðri deild
103 11.05.1981 – 10.10.1981:  3. þm. RN, S ÓE neðri deild
    26.11.1980 – 25.04.1981:  3. þm. RN, S ÓE neðri deild
    10.10.1980 – 13.11.1980:  3. þm. RN, S ÓE neðri deild
102 12.12.1979 – 10.10.1980:  3. þm. RN, S ÓE neðri deild
101 10.10.1979 – 12.12.1979:  9. þm. LA, S ÓE neðri deild
100 04.12.1978 – 23.05.1979:  9. þm. LA, S ÓE neðri deild
    10.10.1978 – 19.11.1978:  9. þm. LA, S ÓE neðri deild
 99 10.10.1977 – 06.05.1978:  5. þm. RN, S ÓE neðri deild
 98 11.10.1976 – 09.10.1977:  5. þm. RN, S ÓE neðri deild
 97 10.10.1975 – 10.10.1976:  5. þm. RN, S ÓE neðri deild
 96 29.10.1974 – 09.10.1975:  5. þm. RN, S ÓE neðri deild
 95 30.06.1974 – 28.10.1974:  5. þm. RN, S ÓE neðri deild
 94 10.10.1973 – 29.06.1974: 11. þm. LA, S ÓE neðri deild
 93 10.10.1972 – 09.10.1973: 11. þm. LA, S ÓE neðri deild
 92 11.10.1971 – 09.10.1972: 11. þm. LA, S ÓE neðri deild

Ráðherraembætti:

118 01.10.1994 – 23.04.1995: menntamálaráðherra
117 01.10.1993 – 01.10.1994: menntamálaráðherra
116 17.08.1992 – 30.09.1993: menntamálaráðherra
115 01.10.1991 – 17.08.1992: menntamálaráðherra
114 13.05.1991 – 30.09.1991: menntamálaráðherra

Formaður nefnda:

123 01.10.1998 – 08.06.1999: forsætis­nefnd
122 01.10.1997 – 01.10.1998: forsætis­nefnd
121 01.10.1996 – 01.10.1997: forsætis­nefnd
120 02.10.1995 – 30.09.1996: forsætis­nefnd
119 16.05.1995 – 02.10.1995: forsætis­nefnd
110 10.10.1987 – 09.10.1988: neðri deild alls­herjar­nefnd
 99 10.10.1977 – 06.05.1978: neðri deild fjár­hags- og við­skipta­nefnd
 98 11.10.1976 – 04.05.1977: neðri deild fjár­hags- og við­skipta­nefnd
 97 10.10.1975 – 19.05.1976: neðri deild fjár­hags- og við­skipta­nefnd
 96 29.10.1974 – 16.05.1975: neðri deild fjár­hags- og við­skipta­nefnd

Forsetaembætti:

123 01.10.1998 – 08.06.1999: forseti
122 01.10.1997 – 01.10.1998: forseti
121 01.10.1996 – 01.10.1997: forseti
120 02.10.1995 – 30.09.1996: forseti
119 17.05.1995 – 02.10.1995: forseti