Pálmi Jónsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

118 25.01.1995 – 08.04.1995:  2. þm. NV, S PJ*
    04.10.1994 – 27.12.1994:  2. þm. NV, S PJ*
    01.10.1994 – 03.10.1994:  2. þm. NV, S PJ*
117 28.03.1994 – 01.10.1994:  2. þm. NV, S PJ*
    01.10.1993 – 14.03.1994:  2. þm. NV, S PJ*
116 08.03.1993 – 30.09.1993:  2. þm. NV, S PJ*
    17.08.1992 – 22.02.1993:  2. þm. NV, S PJ*
115 18.11.1991 – 17.08.1992:  2. þm. NV, S PJ*
    01.10.1991 – 30.10.1991:  2. þm. NV, S PJ*
114 13.05.1991 – 30.09.1991:  2. þm. NV, S PJ neðri deild
113 10.10.1990 – 12.05.1991:  2. þm. NV, S PJ neðri deild
112 10.10.1989 – 09.10.1990:  2. þm. NV, S PJ neðri deild
111 10.10.1988 – 09.10.1989:  2. þm. NV, S PJ neðri deild
110 15.03.1988 – 09.10.1988:  2. þm. NV, S PJ neðri deild
    10.10.1987 – 21.02.1988:  2. þm. NV, S PJ neðri deild
109 10.10.1986 – 09.10.1987:  1. þm. NV, S PJ neðri deild
108 10.10.1985 – 09.10.1986:  1. þm. NV, S PJ neðri deild
107 10.04.1985 – 22.05.1985:  1. þm. NV, S PJ neðri deild
    10.10.1984 – 24.03.1985:  1. þm. NV, S PJ neðri deild
106 23.04.1983 – 24.05.1984:  1. þm. NV, S PJ neðri deild
105 11.10.1982 – 22.04.1983:  2. þm. NV, S PJ neðri deild
104 10.10.1981 – 10.10.1982:  2. þm. NV, S PJ neðri deild
103 10.10.1980 – 10.10.1981:  2. þm. NV, S PJ neðri deild
102 12.12.1979 – 10.10.1980:  2. þm. NV, S PJ neðri deild
101 10.10.1979 – 12.12.1979:  2. þm. NV, S PJ neðri deild
100 10.10.1978 – 23.05.1979:  2. þm. NV, S PJ neðri deild
 99 10.10.1977 – 06.05.1978:  2. þm. NV, S PJ neðri deild
 98 11.10.1976 – 09.10.1977:  2. þm. NV, S PJ neðri deild
 97 10.10.1975 – 10.10.1976:  2. þm. NV, S PJ neðri deild
 96 29.10.1974 – 09.10.1975:  2. þm. NV, S PJ neðri deild
 95 30.06.1974 – 28.10.1974:  2. þm. NV, S PJ neðri deild
 94 29.10.1973 – 29.06.1974:  5. þm. NV, S PJ neðri deild
    10.10.1973 – 14.10.1973:  5. þm. NV, S PJ neðri deild
 93 05.11.1972 – 09.10.1973:  5. þm. NV, S PJ neðri deild
    10.10.1972 – 10.10.1972:  5. þm. NV, S PJ neðri deild
 92 20.05.1972 – 09.10.1972:  5. þm. NV, S PJ neðri deild
    21.12.1971 – 14.05.1972:  5. þm. NV, S PJ neðri deild
    07.11.1971 – 09.12.1971:  5. þm. NV, S PJ neðri deild
    11.10.1971 – 17.10.1971:  5. þm. NV, S PJ neðri deild
 91 25.10.1970 – 07.04.1971:  4. þm. NV, S PJ neðri deild
    10.10.1970 – 10.10.1970:  4. þm. NV, S PJ neðri deild
 90 25.01.1970 – 04.05.1970:  4. þm. NV, S PJ neðri deild
    11.11.1969 – 11.01.1970:  4. þm. NV, S PJ neðri deild
    10.10.1969 – 20.10.1969:  4. þm. NV, S PJ neðri deild
 89 10.10.1968 – 11.05.1969:  4. þm. NV, S PJ neðri deild
    17.05.1968 – 09.10.1968:  4. þm. NV, S PJ neðri deild
 88 20.04.1968 – 20.04.1968:  4. þm. NV, S PJ neðri deild
    01.04.1968 – 15.04.1968:  4. þm. NV, S PJ neðri deild
    10.10.1967 – 18.03.1968:  4. þm. NV, S PJ neðri deild

Ráðherraembætti:

105 11.10.1982 – 21.06.1983: landbúnaðarráðherra neðri deild
104 10.10.1981 – 09.10.1982: landbúnaðarráðherra neðri deild
103 10.10.1980 – 10.10.1981: landbúnaðarráðherra neðri deild
102 08.02.1980 – 10.10.1980: landbúnaðarráðherra neðri deild

Formaður nefnda:

118 01.10.1994 – 08.04.1995: samgöngu­nefnd
117 01.10.1993 – 01.10.1994: samgöngu­nefnd
116 17.08.1992 – 30.09.1993: samgöngu­nefnd
109 10.10.1986 – 09.10.1987: sþ. fjárveitinga­nefnd
108 10.10.1985 – 09.10.1986: sþ. fjárveitinga­nefnd
107 10.10.1984 – 21.06.1985: sþ. fjárveitinga­nefnd
106 10.10.1983 – 09.10.1984: neðri deild alls­herjar­nefnd

Forsetaembætti:

118 04.10.1994 – 08.04.1995: 6. varaforseti
117 01.10.1993 – 01.10.1994: 6. varaforseti
116 20.08.1992 – 30.09.1993: 6. varaforseti

Aldursforseti (lengst þingseta):

118 03.10.1994 – 27.12.1994: aldursf.