Ásta R. Jóhannesdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

141 06.12.2012 – 27.04.2013: 10. þm. RS, Sf ÁRJ*
    06.12.2012 – 06.12.2012: 10. þm. RS, Sf ÁRJ*
    11.09.2012 – 06.12.2012: 10. þm. RS, Sf ÁRJ*
140 28.03.2012 – 10.09.2012: 10. þm. RS, Sf ÁRJ*
    27.03.2012 – 28.03.2012: 10. þm. RS, Sf ÁRJ*
    01.10.2011 – 27.03.2012: 10. þm. RS, Sf ÁRJ*
139 01.10.2010 – 30.09.2011: 10. þm. RS, Sf ÁRJ*
138 01.10.2009 – 30.09.2010: 10. þm. RS, Sf ÁRJ*
137 15.05.2009 – 30.09.2009: 10. þm. RS, Sf ÁRJ*
    10.05.2009 – 15.05.2009: 10. þm. RS, Sf ÁRJ*
    25.04.2009 – 10.05.2009: 10. þm. RS, Sf ÁRJ*
136 01.02.2009 – 25.04.2009:  8. þm. RS, Sf ÁRJ
    01.10.2008 – 01.02.2009:  8. þm. RS, Sf ÁRJ*
135 01.10.2007 – 30.09.2008:  8. þm. RS, Sf ÁRJ*
134 31.05.2007 – 30.09.2007:  8. þm. RS, Sf ÁRJ*
    24.05.2007 – 31.05.2007:  8. þm. RS, Sf ÁRJ*
    12.05.2007 – 24.05.2007:  8. þm. RS, Sf ÁRJ
133 01.10.2006 – 11.05.2007:  4. þm. RS, Sf ÁRJ
132 01.10.2005 – 30.09.2006:  4. þm. RS, Sf ÁRJ
131 11.12.2004 – 30.09.2005:  4. þm. RS, Sf ÁRJ
    01.10.2004 – 09.12.2004:  4. þm. RS, Sf ÁRJ
130 22.05.2004 – 01.10.2004:  4. þm. RS, Sf ÁRJ
    01.10.2003 – 04.05.2004:  4. þm. RS, Sf ÁRJ
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  4. þm. RS, Sf ÁRJ
128 01.10.2002 – 10.05.2003: 15. þm. RV, Sf ÁRJ
127 01.10.2001 – 01.10.2002: 15. þm. RV, Sf ÁRJ
126 02.10.2000 – 30.09.2001: 15. þm. RV, Sf ÁRJ
125 01.10.1999 – 02.10.2000: 15. þm. RV, Sf ÁRJ
124 08.05.1999 – 01.10.1999: 15. þm. RV, Sf ÁRJ
123 19.02.1999 – 08.05.1999: 18. þm. RV, Sf ÁRJ
    01.10.1998 – 19.02.1999: 18. þm. RV, JA ÁRJ
122 01.10.1997 – 01.10.1998: 18. þm. RV, JA ÁRJ
121 01.10.1996 – 01.10.1997: 18. þm. RV, JA ÁRJ
120 02.10.1995 – 30.09.1996: 18. þm. RV, Þ ÁRJ
119 08.04.1995 – 02.10.1995: 18. þm. RV, Þ ÁRJ

Varaþingmaður:

115 10.03.1992 – 24.03.1992: 11. þm. RV, F ÁRJ, aðalmaður: Finnur Ingólfsson
109 17.02.1987 – 02.05.1987:  9. þm. RV, F ÁRJ efri deild, aðalmaður: Haraldur Ólafsson

Ráðherraembætti:

137 25.04.2009 – 10.05.2009: félags- og tryggingamálaráðherra
136 01.02.2009 – 25.04.2009: félags- og tryggingamálaráðherra

Formaður nefnda:

141 11.09.2012 – 26.04.2013: forsætis­nefnd
140 01.10.2011 – 10.09.2012: forsætis­nefnd

Forsetaembætti:

141 11.09.2012 – 27.04.2013: forseti
140 01.10.2011 – 10.09.2012: forseti
139 01.10.2010 – 30.09.2011: forseti
138 01.10.2009 – 30.09.2010: forseti
137 15.05.2009 – 30.09.2009: forseti
136 01.10.2008 – 04.02.2009: 1. varaforseti
135 01.10.2007 – 30.09.2008: 1. varaforseti
134 31.05.2007 – 30.09.2007: 1. varaforseti