Sigríður A. Þórðardóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

133 23.10.2006 – 11.05.2007:  3. þm. SV, S SAÞ*
    09.10.2006 – 23.10.2006:  3. þm. SV, S SAÞ* með varamann: Þórdís Sigurðardóttir*
    01.10.2006 – 09.10.2006:  3. þm. SV, S SAÞ*
132 15.06.2006 – 30.09.2006:  3. þm. SV, S SAÞ*
    30.05.2006 – 15.06.2006:  3. þm. SV, S SAÞ*
    01.10.2005 – 30.05.2006:  6. þm. SV, S SAÞ*
131 25.04.2005 – 30.09.2005:  6. þm. SV, S SAÞ*
    01.10.2004 – 06.04.2005:  6. þm. SV, S SAÞ*
130 15.09.2004 – 01.10.2004:  6. þm. SV, S SAÞ*
    01.10.2003 – 15.09.2004:  6. þm. SV, S SAÞ*
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  6. þm. SV, S SAÞ*
128 01.10.2002 – 10.05.2003:  3. þm. RN, S SAÞ*
127 01.10.2001 – 01.10.2002:  3. þm. RN, S SAÞ*
126 02.10.2000 – 30.09.2001:  3. þm. RN, S SAÞ*
125 01.10.1999 – 02.10.2000:  3. þm. RN, S SAÞ*
124 08.05.1999 – 01.10.1999:  3. þm. RN, S SAÞ*
123 01.10.1998 – 08.05.1999:  3. þm. RN, S SAÞ*
122 01.10.1997 – 01.10.1998:  3. þm. RN, S SAÞ*
121 01.10.1996 – 01.10.1997:  3. þm. RN, S SAÞ*
120 02.10.1995 – 30.09.1996:  3. þm. RN, S SAÞ*
119 08.04.1995 – 02.10.1995:  3. þm. RN, S SAÞ*
118 01.10.1994 – 08.04.1995: 10. þm. RN, S SAÞ*
117 01.10.1993 – 01.10.1994: 10. þm. RN, S SAÞ*
116 17.08.1992 – 30.09.1993: 10. þm. RN, S SAÞ*
115 01.10.1991 – 17.08.1992: 10. þm. RN, S SAÞ*
114 13.05.1991 – 30.09.1991: 10. þm. RN, S SAÞ neðri deild

Ráðherraembætti:

132 01.10.2005 – 15.06.2006: ráðherra norrænna samstarfsmála
    01.10.2005 – 15.06.2006: umhverfisráðherra
131 27.09.2005 – 30.09.2005: ráðherra norrænna samstarfsmála
    01.10.2004 – 30.09.2005: umhverfisráðherra
130 15.09.2004 – 01.10.2004: umhverfisráðherra

Embætti þingflokks:

130 01.10.2003 – 01.10.2004: varaformaður þingflokks
129 27.05.2003 – 30.09.2003: varaformaður þingflokks
128 01.10.2002 – 10.05.2003: formaður þingflokks
127 01.10.2001 – 01.10.2002: formaður þingflokks
126 02.10.2000 – 30.09.2001: formaður þingflokks
125 01.10.1999 – 02.10.2000: formaður þingflokks
124 08.06.1999 – 01.10.1999: formaður þingflokks
123 01.10.1998 – 04.06.1999: formaður þingflokks
122 08.05.1998 – 01.10.1998: formaður þingflokks
    01.10.1997 – 08.05.1998: varaformaður þingflokks
121 01.10.1996 – 01.10.1997: varaformaður þingflokks
120 02.10.1995 – 30.09.1996: varaformaður þingflokks
119 16.05.1995 – 02.10.1995: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

133 09.10.2006 – 11.05.2007: Íslands­deild Norður­landa­ráðs
130 01.10.2003 – 01.10.2004: Íslands­deild þing­manna­ráðstefnunnar um norður­skautsmál
    01.10.2003 – 01.10.2004: umhverfis­nefnd
129 10.05.2003 – 30.09.2003: umhverfis­nefnd
128 01.10.2002 – 10.05.2003: Íslands­deild þing­manna­ráðstefnunnar um norður­skautsmál
    01.10.2002 – 10.05.2003: sér­nefnd um stjórnarskrármál
    01.10.2002 – 10.05.2003: utanríkismála­nefnd
127 07.03.2002 – 01.10.2002: utanríkismála­nefnd
    01.10.2001 – 07.03.2002: mennta­mála­nefnd
    01.10.2001 – 01.10.2002: sér­nefnd um stjórnarskrármál
126 02.10.2000 – 30.09.2001: mennta­mála­nefnd
    02.10.2000 – 30.09.2001: sér­nefnd um stjórnarskrármál
125 01.10.1999 – 26.09.2000: mennta­mála­nefnd
    01.10.1999 – 26.09.2000: sér­nefnd um stjórnarskrármál
124 08.06.1999 – 01.10.1999: mennta­mála­nefnd
    08.06.1999 – 01.10.1999: sér­nefnd um stjórnarskrármál
123 01.10.1998 – 07.05.1999: mennta­mála­nefnd
122 01.10.1997 – 01.10.1998: mennta­mála­nefnd
121 01.10.1996 – 01.10.1997: mennta­mála­nefnd
120 02.10.1995 – 30.09.1996: mennta­mála­nefnd
119 16.05.1995 – 02.10.1995: mennta­mála­nefnd
118 01.10.1994 – 08.04.1995: mennta­mála­nefnd
117 01.10.1993 – 01.10.1994: mennta­mála­nefnd
116 17.08.1992 – 30.09.1993: mennta­mála­nefnd
115 01.10.1991 – 17.08.1992: mennta­mála­nefnd
114 16.05.1991 – 30.09.1991: mennta­mála­nefnd

Forsetaembætti:

133 02.10.2006 – 11.05.2007: 6. varaforseti