Siv Friðleifsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

141 11.09.2012 – 27.04.2013:  6. þm. SV, F SF
140 11.10.2011 – 10.09.2012:  6. þm. SV, F SF
    01.10.2011 – 11.10.2011:  6. þm. SV, F SF
139 01.10.2010 – 30.09.2011:  6. þm. SV, F SF
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  6. þm. SV, F SF
137 15.05.2009 – 30.09.2009:  6. þm. SV, F SF
    25.04.2009 – 15.05.2009:  6. þm. SV, F SF
136 20.10.2008 – 25.04.2009: 10. þm. SV, F SF
    06.10.2008 – 20.10.2008: 10. þm. SV, F SF með varamann: Samúel Örn Erlingsson
    01.10.2008 – 06.10.2008: 10. þm. SV, F SF
135 13.09.2008 – 30.09.2008: 10. þm. SV, F SF
    08.09.2008 – 12.09.2008: 10. þm. SV, F SF með varamann: Samúel Örn Erlingsson
    21.04.2008 – 08.09.2008: 10. þm. SV, F SF
    07.04.2008 – 21.04.2008: 10. þm. SV, F SF með varamann: Samúel Örn Erlingsson
    01.10.2007 – 07.04.2008: 10. þm. SV, F SF
134 24.05.2007 – 30.09.2007: 10. þm. SV, F SF
    12.05.2007 – 24.05.2007: 10. þm. SV, F SF*
133 01.10.2006 – 11.05.2007:  5. þm. SV, F SF*
132 19.09.2006 – 30.09.2006:  5. þm. SV, F SF*
    15.06.2006 – 19.09.2006:  5. þm. SV, F SF*
    07.03.2006 – 15.06.2006:  5. þm. SV, F SF*
    01.10.2005 – 07.03.2006:  5. þm. SV, F SF*
131 28.09.2005 – 30.09.2005:  5. þm. SV, F SF*
    03.05.2005 – 28.09.2005:  5. þm. SV, F SF*
    03.05.2005 – 03.05.2005:  5. þm. SV, F SF*
    01.10.2004 – 18.04.2005:  5. þm. SV, F SF*
130 15.09.2004 – 01.10.2004:  5. þm. SV, F SF*
    13.05.2004 – 15.09.2004:  5. þm. SV, F SF*
    08.04.2004 – 29.04.2004:  5. þm. SV, F SF*
    16.12.2003 – 23.03.2004:  5. þm. SV, F SF*
    01.10.2003 – 06.12.2003:  5. þm. SV, F SF*
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  5. þm. SV, F SF*
128 17.02.2003 – 10.05.2003:  7. þm. RN, F SF*
    12.11.2002 – 03.02.2003:  7. þm. RN, F SF*
    01.10.2002 – 29.10.2002:  7. þm. RN, F SF*
127 30.10.2001 – 01.10.2002:  7. þm. RN, F SF*
    01.10.2001 – 30.10.2001:  7. þm. RN, F SF*
126 20.05.2001 – 30.09.2001:  7. þm. RN, F SF*
    26.02.2001 – 15.05.2001:  7. þm. RN, F SF*
    02.10.2000 – 08.02.2001:  7. þm. RN, F SF*
125 15.11.1999 – 02.10.2000:  7. þm. RN, F SF*
    01.10.1999 – 01.11.1999:  7. þm. RN, F SF*
124 28.05.1999 – 01.10.1999:  7. þm. RN, F SF*
    08.05.1999 – 28.05.1999:  7. þm. RN, F SF*
123 01.10.1998 – 08.05.1999:  4. þm. RN, F SF*
122 01.10.1997 – 01.10.1998:  4. þm. RN, F SF*
121 01.10.1996 – 01.10.1997:  4. þm. RN, F SF*
120 18.12.1995 – 30.09.1996:  4. þm. RN, F SF*
    02.10.1995 – 04.12.1995:  4. þm. RN, F SF*
119 08.04.1995 – 02.10.1995:  4. þm. RN, F SF*

Ráðherraembætti:

134 12.05.2007 – 24.05.2007: heilbrigðisráðherra
133 01.10.2006 – 11.05.2007: heilbrigðisráðherra
132 07.03.2006 – 30.09.2006: heilbrigðisráðherra
130 01.10.2003 – 15.09.2004: ráðherra norrænna samstarfsmála
    01.10.2003 – 15.09.2004: umhverfisráðherra
129 10.05.2003 – 30.09.2003: ráðherra norrænna samstarfsmála
    10.05.2003 – 30.09.2003: umhverfisráðherra
128 01.10.2002 – 10.05.2003: ráðherra norrænna samstarfsmála
    01.10.2002 – 10.05.2003: umhverfisráðherra
127 01.10.2001 – 29.09.2002: ráðherra norrænna samstarfsmála
    01.10.2001 – 29.09.2002: umhverfisráðherra
126 02.10.2000 – 30.09.2001: ráðherra norrænna samstarfsmála
    02.10.2000 – 30.09.2001: umhverfisráðherra
125 01.10.1999 – 02.10.2000: ráðherra norrænna samstarfsmála
    01.10.1999 – 02.10.2000: umhverfisráðherra
124 28.05.1999 – 01.10.1999: ráðherra norrænna samstarfsmála
    28.05.1999 – 01.10.1999: umhverfisráðherra

Embætti þingflokks:

136 01.10.2008 – 25.04.2009: formaður þingflokks
135 01.10.2007 – 30.09.2008: formaður þingflokks
134 04.06.2007 – 30.09.2007: formaður þingflokks

Formaður nefnda:

132 10.10.2005 – 30.09.2006: félagsmála­nefnd
131 01.10.2004 – 30.09.2005: félagsmála­nefnd

Forsetaembætti:

140 01.10.2011 – 11.10.2011: 4. varaforseti
139 01.10.2010 – 30.09.2011: 4. varaforseti
138 01.10.2009 – 30.09.2010: 4. varaforseti
137 15.05.2009 – 30.09.2009: 4. varaforseti