Skúli Guðmundsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

 89 10.10.1968 – 17.05.1969:  1. þm. NV, F SkG neðri deild
 88 15.04.1968 – 20.04.1968:  1. þm. NV, F SkG neðri deild
    26.03.1968 – 26.03.1968:  1. þm. NV, F SkG neðri deild
    05.03.1968 – 05.03.1968:  1. þm. NV, F SkG neðri deild
    10.12.1967 – 15.01.1968:  1. þm. NV, F SkG neðri deild
    10.10.1967 – 14.11.1967:  1. þm. NV, F SkG neðri deild
 87 19.02.1967 – 19.04.1967:  1. þm. NV, F SkG neðri deild
    10.10.1966 – 31.01.1967:  1. þm. NV, F SkG neðri deild
 86 28.04.1966 – 05.05.1966:  1. þm. NV, F SkG neðri deild
    08.10.1965 – 13.04.1966:  1. þm. NV, F SkG neðri deild
 85 16.03.1965 – 12.05.1965:  1. þm. NV, F SkG neðri deild
    10.10.1964 – 21.02.1965:  1. þm. NV, F SkG neðri deild
 84 10.10.1963 – 05.05.1964:  1. þm. NV, F SkG neðri deild
 83 10.10.1962 – 20.04.1963:  1. þm. NV, F SkG neðri deild
 82 10.10.1961 – 18.04.1962:  1. þm. NV, F SkG neðri deild
 81 10.10.1960 – 29.03.1961:  1. þm. NV, F SkG neðri deild
 80 20.11.1959 – 03.06.1960:  1. þm. NV, F SkG neðri deild
 79 21.07.1959 – 16.08.1959:   þm. VH, F SkG neðri deild
 78 10.10.1958 – 15.05.1959:   þm. VH, F SkG neðri deild
 77 10.10.1957 – 05.06.1958:   þm. VH, F SkG neðri deild
 76 10.10.1956 – 01.06.1957:   þm. VH, F SkG neðri deild
 75 08.10.1955 – 29.03.1956:   þm. VH, F SkG neðri deild
 74 09.10.1954 – 12.05.1955:   þm. VH, F SkG neðri deild
 73 01.10.1953 – 15.04.1954:   þm. VH, F SkG neðri deild
 72 01.10.1952 – 07.02.1953:   þm. VH, F SkG neðri deild
 71 01.10.1951 – 25.01.1952:   þm. VH, F SkG neðri deild
 70 10.10.1950 – 07.03.1951:   þm. VH, F SkG neðri deild
 69 14.11.1949 – 17.05.1950:   þm. VH, F SkG neðri deild
 68 11.10.1948 – 18.05.1949:   þm. VH, F SkG neðri deild
 67 01.10.1947 – 24.03.1948:   þm. VH, F SkG neðri deild
 66 10.10.1946 – 24.05.1947:   þm. VH, F SkG neðri deild
 65 22.07.1946 – 09.10.1946:   þm. VH, F SkG neðri deild
 64 01.10.1945 – 29.04.1946:   þm. VH, F SkG neðri deild
 63 10.01.1944 – 03.03.1945:   þm. VH, F SkG neðri deild
 62 15.04.1943 – 17.12.1943:   þm. VH, F SkG neðri deild
 61 14.11.1942 – 14.04.1943:   þm. VH, F SkG neðri deild
 60 04.08.1942 – 09.09.1942:   þm. VH, F SkG neðri deild
 59 16.02.1942 – 05.07.1942:   þm. VH, F SkG neðri deild
 58 13.10.1941 – 21.11.1941:   þm. VH, F SkG neðri deild
 57 09.07.1941 – 10.07.1941:   þm. VH, F SkG neðri deild
 56 15.02.1941 – 17.06.1941:   þm. VH, F SkG neðri deild
 55 15.02.1940 – 24.04.1940:   þm. VH, F SkG neðri deild
 54 15.02.1939 – 05.01.1940:   þm. VH, F SkG neðri deild
 53 15.02.1938 – 12.05.1938:   þm. VH, F SkG neðri deild
 52 09.10.1937 – 22.12.1937:   þm. VH, F SkG neðri deild

Ráðherraembætti:

 54 15.02.1939 – 17.04.1939: atvinnumálaráðherra
 53 02.04.1938 – 12.05.1938: atvinnumálaráðherra

Formaður nefnda:

 78 10.10.1958 – 15.05.1959: neðri deild fjár­hags­nefnd
 77 10.10.1957 – 05.06.1958: neðri deild fjár­hags­nefnd
 76 10.10.1956 – 01.06.1957: neðri deild fjár­hags­nefnd
 75 08.10.1955 – 29.03.1956: neðri deild fjár­hags­nefnd
 74 09.10.1954 – 12.05.1955: neðri deild fjár­hags­nefnd
 73 01.10.1953 – 15.04.1954: neðri deild fjár­hags­nefnd
 72 01.10.1952 – 07.02.1953: neðri deild fjár­hags­nefnd
 71 01.10.1951 – 25.01.1952: neðri deild fjár­hags­nefnd
 70 10.10.1950 – 07.03.1951: neðri deild fjár­hags­nefnd
 52 09.10.1937 – 22.12.1937: neðri deild fjár­hags­nefnd

Forsetaembætti:

 87 10.10.1966 – 09.10.1967: skrifari Sþ.sþ.
 86 10.10.1965 – 05.05.1966: skrifari Sþ.sþ.
 82 10.10.1961 – 18.04.1962: skrifari Sþ.sþ.
 79 21.07.1959 – 16.08.1959: skrifari Sþ.sþ.
 78 10.10.1958 – 15.05.1959: skrifari Sþ.sþ.
 77 10.10.1957 – 05.06.1958: skrifari Sþ.sþ.
 76 10.10.1956 – 01.06.1957: skrifari Sþ.sþ.
 75 08.10.1955 – 29.03.1956: skrifari Sþ.sþ.
 74 09.10.1954 – 12.05.1955: skrifari Sþ.sþ.
 73 01.10.1953 – 15.04.1954: skrifari Sþ.sþ.
 72 01.10.1952 – 07.02.1953: skrifari Sþ.sþ.
 71 01.10.1951 – 25.01.1952: skrifari Sþ.sþ.
 70 10.10.1950 – 07.03.1951: skrifari Sþ.sþ.
 69 14.11.1949 – 17.05.1950: skrifari Sþ.sþ.
 68 11.10.1948 – 18.05.1949: skrifari Sþ.sþ.
 67 01.10.1947 – 24.03.1948: skrifari Sþ.sþ.
 66 10.10.1946 – 24.05.1947: skrifari Sþ.sþ.
 65 22.07.1946 – 09.10.1946: skrifari Sþ.sþ.
 64 01.10.1945 – 29.04.1946: skrifari Sþ.sþ.
 63 10.01.1944 – 03.03.1945: skrifari Sþ.sþ.
 62 15.04.1943 – 17.12.1943: skrifari Sþ.sþ.
 61 14.11.1942 – 14.04.1943: skrifari Sþ.sþ.