Sturla Böðvarsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

136 04.02.2009 – 25.04.2009:  1. þm. NV, S StB
    01.02.2009 – 04.02.2009:  1. þm. NV, S StB
    01.10.2008 – 01.02.2009:  1. þm. NV, S StB*
135 01.10.2007 – 30.09.2008:  1. þm. NV, S StB*
134 31.05.2007 – 30.09.2007:  1. þm. NV, S StB*
    24.05.2007 – 31.05.2007:  1. þm. NV, S StB
    12.05.2007 – 24.05.2007:  1. þm. NV, S StB
133 18.03.2007 – 11.05.2007:  1. þm. NV, S StB*
    12.03.2007 – 18.03.2007:  1. þm. NV, S StB* með varamann: Guðjón Guðmundsson*
    15.11.2006 – 12.03.2007:  1. þm. NV, S StB*
    01.11.2006 – 15.11.2006:  1. þm. NV, S StB* með varamann: Adolf H. Berndsen*
    01.10.2006 – 01.11.2006:  1. þm. NV, S StB*
132 30.03.2006 – 30.09.2006:  1. þm. NV, S StB*
    16.03.2006 – 30.03.2006:  1. þm. NV, S StB* með varamann: Jóhanna Erla Pálmadóttir*
    05.12.2005 – 16.03.2006:  1. þm. NV, S StB*
    21.11.2005 – 05.12.2005:  1. þm. NV, S StB* með varamann: Adolf H. Berndsen*
    01.10.2005 – 21.11.2005:  1. þm. NV, S StB*
131 01.10.2004 – 30.09.2005:  1. þm. NV, S StB*
130 28.05.2004 – 01.10.2004:  1. þm. NV, S StB*
    01.10.2003 – 25.05.2004:  1. þm. NV, S StB*
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  1. þm. NV, S StB*
128 02.12.2002 – 10.05.2003:  1. þm. VL, S StB*
    01.10.2002 – 18.11.2002:  1. þm. VL, S StB*
127 01.10.2001 – 01.10.2002:  1. þm. VL, S StB*
126 02.10.2000 – 30.09.2001:  1. þm. VL, S StB*
125 21.02.2000 – 02.10.2000:  1. þm. VL, S StB*
    01.10.1999 – 07.02.2000:  1. þm. VL, S StB*
124 28.05.1999 – 01.10.1999:  1. þm. VL, S StB*
    08.05.1999 – 28.05.1999:  1. þm. VL, S StB*
123 02.11.1998 – 08.05.1999:  2. þm. VL, S StB*
    01.10.1998 – 19.10.1998:  2. þm. VL, S StB*
122 01.10.1997 – 01.10.1998:  2. þm. VL, S StB*
121 10.03.1997 – 01.10.1997:  2. þm. VL, S StB*
    01.10.1996 – 24.02.1997:  2. þm. VL, S StB*
120 02.10.1995 – 30.09.1996:  2. þm. VL, S StB*
119 08.04.1995 – 02.10.1995:  2. þm. VL, S StB*
118 01.10.1994 – 08.04.1995:  1. þm. VL, S StB*
117 08.02.1994 – 01.10.1994:  1. þm. VL, S StB*
    01.10.1993 – 25.01.1994:  1. þm. VL, S StB*
116 17.08.1992 – 30.09.1993:  1. þm. VL, S StB*
115 01.10.1991 – 17.08.1992:  1. þm. VL, S StB*
114 13.05.1991 – 30.09.1991:  1. þm. VL, S StB efri deild

Varaþingmaður:

110 09.11.1987 – 01.12.1987:  2. þm. VL, S SBöð neðri deild, aðalmaður: Friðjón Þórðarson
109 27.01.1987 – 11.02.1987:  9. þm. LA, S SBöð neðri deild, aðalmaður: Ólafur G. Einarsson
108 14.04.1986 – 23.04.1986:  3. þm. VL, S SBöð efri deild, aðalmaður: Valdimar Indriðason
    24.10.1985 – 17.11.1985:  1. þm. VL, S SBöð neðri deild, aðalmaður: Friðjón Þórðarson
107 15.04.1985 – 29.04.1985:  1. þm. VL, S SBöð neðri deild, aðalmaður: Friðjón Þórðarson
106 27.02.1984 – 11.03.1984:  1. þm. VL, S SBöð neðri deild, aðalmaður: Friðjón Þórðarson

Ráðherraembætti:

134 12.05.2007 – 24.05.2007: samgönguráðherra
133 01.10.2006 – 11.05.2007: samgönguráðherra
132 01.10.2005 – 30.09.2006: samgönguráðherra
131 01.10.2004 – 30.09.2005: samgönguráðherra
130 01.10.2003 – 01.10.2004: samgönguráðherra
129 10.05.2003 – 30.09.2003: samgönguráðherra
128 01.10.2002 – 10.05.2003: samgönguráðherra
127 01.10.2001 – 29.09.2002: samgönguráðherra
126 02.10.2000 – 30.09.2001: samgönguráðherra
125 01.10.1999 – 02.10.2000: samgönguráðherra
124 28.05.1999 – 01.10.1999: samgönguráðherra

Forsetaembætti:

136 01.10.2008 – 04.02.2009: forseti
135 01.10.2007 – 30.09.2008: forseti
134 31.05.2007 – 30.09.2007: forseti
123 01.10.1998 – 08.06.1999: 2. varaforseti
122 01.10.1997 – 01.10.1998: 2. varaforseti
121 01.10.1996 – 01.10.1997: 2. varaforseti
120 03.10.1995 – 30.09.1996: 2. varaforseti
119 17.05.1995 – 02.10.1995: 2. varaforseti
118 04.10.1994 – 08.04.1995: 4. varaforseti
117 01.10.1993 – 01.10.1994: 4. varaforseti
116 20.08.1992 – 30.09.1993: 4. varaforseti
115 04.10.1991 – 17.08.1992: 2. varaforseti