Svavar Gestsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

123 19.02.1999 – 06.03.1999:  8. þm. RV, Sf SvG
    01.10.1998 – 19.02.1999:  8. þm. RV, Ab SvG
122 01.10.1997 – 01.10.1998:  8. þm. RV, Ab SvG
121 27.02.1997 – 01.10.1997:  8. þm. RV, Ab SvG
    01.10.1996 – 13.02.1997:  8. þm. RV, Ab SvG
120 16.11.1995 – 30.09.1996:  8. þm. RV, Ab SvG
    02.10.1995 – 30.10.1995:  8. þm. RV, Ab SvG
119 08.04.1995 – 02.10.1995:  8. þm. RV, Ab SvG
118 01.10.1994 – 08.04.1995:  9. þm. RV, Ab SvG
117 14.03.1994 – 01.10.1994:  9. þm. RV, Ab SvG
    01.10.1993 – 24.02.1994:  9. þm. RV, Ab SvG
116 19.04.1993 – 30.09.1993:  9. þm. RV, Ab SvG
    17.09.1992 – 05.04.1993:  9. þm. RV, Ab SvG
    17.08.1992 – 03.09.1992:  9. þm. RV, Ab SvG
115 13.04.1992 – 17.08.1992:  9. þm. RV, Ab SvG
    01.10.1991 – 25.03.1992:  9. þm. RV, Ab SvG
114 13.05.1991 – 30.09.1991:  9. þm. RV, Ab SvG efri deild
113 10.10.1990 – 12.05.1991:  7. þm. RV, Ab SvG efri deild
112 10.10.1989 – 09.10.1990:  7. þm. RV, Ab SvG efri deild
111 10.10.1988 – 09.10.1989:  7. þm. RV, Ab SvG efri deild
110 05.12.1987 – 09.10.1988:  7. þm. RV, Ab SvG efri deild
    10.10.1987 – 02.11.1987:  7. þm. RV, Ab SvG efri deild
109 10.10.1986 – 09.10.1987:  3. þm. RV, Ab SvG neðri deild
108 12.12.1985 – 09.10.1986:  3. þm. RV, Ab SvG neðri deild
    10.10.1985 – 27.11.1985:  3. þm. RV, Ab SvG neðri deild
107 11.04.1985 – 21.06.1985:  3. þm. RV, Ab SvG neðri deild
    10.10.1984 – 17.03.1985:  3. þm. RV, Ab SvG neðri deild
106 23.04.1983 – 09.10.1984:  3. þm. RV, Ab SvG neðri deild
105 11.10.1982 – 22.04.1983:  2. þm. RV, Ab SvG neðri deild
104 10.10.1981 – 10.10.1982:  2. þm. RV, Ab SvG neðri deild
103 19.11.1980 – 10.10.1981:  2. þm. RV, Ab SvG neðri deild
    10.10.1980 – 21.10.1980:  2. þm. RV, Ab SvG neðri deild
102 16.05.1980 – 10.10.1980:  2. þm. RV, Ab SvG neðri deild
    12.12.1979 – 03.05.1980:  2. þm. RV, Ab SvG neðri deild
101 15.10.1979 – 12.12.1979:  2. þm. RV, Ab SvG neðri deild
    10.10.1979 – 15.10.1979:  2. þm. RV, Ab SvG neðri deild
100 24.05.1979 – 23.05.1979:  2. þm. RV, Ab SvG neðri deild
    10.10.1978 – 20.05.1979:  2. þm. RV, Ab SvG neðri deild

Ráðherraembætti:

113 10.10.1990 – 13.05.1991: menntamálaráðherra efri deild
112 10.10.1989 – 09.10.1990: menntamálaráðherra efri deild
111 10.10.1988 – 09.10.1989: menntamálaráðherra efri deild
105 11.10.1982 – 21.06.1983: félagsmálaráðherra neðri deild
    11.10.1982 – 21.06.1983: heilbrigðisráðherra neðri deild
104 10.10.1981 – 09.10.1982: félagsmálaráðherra neðri deild
    10.10.1981 – 09.10.1982: heilbrigðisráðherra neðri deild
103 10.10.1980 – 10.10.1981: félagsmálaráðherra neðri deild
    10.10.1980 – 10.10.1981: heilbrigðisráðherra neðri deild
102 08.02.1980 – 10.10.1980: félagsmálaráðherra neðri deild
    08.02.1980 – 10.10.1980: heilbrigðisráðherra neðri deild
101 10.10.1979 – 15.10.1979: viðskiptaráðherra neðri deild
100 10.10.1978 – 09.10.1979: viðskiptaráðherra neðri deild

Embætti þingflokks:

123 01.10.1998 – 19.02.1999: formaður þingflokks
122 01.10.1997 – 01.10.1998: formaður þingflokks
121 01.10.1996 – 01.10.1997: formaður þingflokks
120 02.10.1995 – 30.09.1996: formaður þingflokks
119 16.05.1995 – 02.10.1995: formaður þingflokks
115 01.10.1991 – 17.08.1992: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

118 01.10.1994 – 08.04.1995: iðnaðar­nefnd
117 01.10.1993 – 01.10.1994: iðnaðar­nefnd