Tómas Árnason - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

107 21.12.1984 – 27.12.1984:  4. þm. AL, F TÁ efri deild
    19.11.1984 – 09.12.1984:  4. þm. AL, F TÁ efri deild
    10.10.1984 – 04.11.1984:  4. þm. AL, F TÁ efri deild
106 22.05.1984 – 09.10.1984:  4. þm. AL, F TÁ efri deild
    21.11.1983 – 04.04.1984:  4. þm. AL, F TÁ efri deild
    23.04.1983 – 30.10.1983:  4. þm. AL, F TÁ efri deild
105 07.12.1982 – 22.04.1983:  1. þm. AL, F TÁ efri deild
    11.10.1982 – 22.11.1982:  1. þm. AL, F TÁ efri deild
104 20.04.1982 – 10.10.1982:  1. þm. AL, F TÁ efri deild
    10.10.1981 – 05.04.1982:  1. þm. AL, F TÁ efri deild
103 27.04.1981 – 10.10.1981:  1. þm. AL, F TÁ efri deild
    23.11.1980 – 08.04.1981:  1. þm. AL, F TÁ efri deild
    10.10.1980 – 10.11.1980:  1. þm. AL, F TÁ efri deild
102 22.04.1980 – 10.10.1980:  1. þm. AL, F TÁ efri deild
    12.12.1979 – 09.04.1980:  1. þm. AL, F TÁ efri deild
101 15.10.1979 – 12.12.1979:  4. þm. AL, F TÁ neðri deild
    10.10.1979 – 15.10.1979:  4. þm. AL, F TÁ neðri deild
100 25.04.1979 – 23.05.1979:  4. þm. AL, F TÁ neðri deild
    13.12.1978 – 02.04.1979:  4. þm. AL, F TÁ neðri deild
    10.10.1978 – 26.11.1978:  4. þm. AL, F TÁ neðri deild
 99 06.12.1977 – 06.05.1978:  4. þm. AL, F TÁ neðri deild
    10.10.1977 – 16.11.1977:  4. þm. AL, F TÁ neðri deild
 98 21.11.1976 – 09.10.1977:  4. þm. AL, F TÁ neðri deild
    11.10.1976 – 07.11.1976:  4. þm. AL, F TÁ neðri deild
 97 29.03.1976 – 10.10.1976:  4. þm. AL, F TÁ neðri deild
    10.10.1975 – 14.03.1976:  4. þm. AL, F TÁ neðri deild
 96 19.11.1974 – 09.10.1975:  4. þm. AL, F TÁ neðri deild
    29.10.1974 – 03.11.1974:  4. þm. AL, F TÁ neðri deild
 95 30.06.1974 – 28.10.1974:  4. þm. AL, F TÁ neðri deild

Varaþingmaður:

 93 06.03.1973 – 21.03.1973:  3. þm. AL, F TÁ efri deild, aðalmaður: Páll Þorsteinsson
 92 28.02.1972 – 13.03.1972:  3. þm. AL, F TÁ efri deild, aðalmaður: Páll Þorsteinsson
 91 10.02.1971 – 22.02.1971:  1. þm. AL, F TÁ neðri deild, aðalmaður: Eysteinn Jónsson
    07.12.1970 – 17.12.1970:  1. þm. AL, F TÁ neðri deild, aðalmaður: Eysteinn Jónsson
    26.10.1970 – 10.11.1970:  5. þm. AL, F TÁ neðri deild, aðalmaður: Vilhjálmur Hjálmarsson
 90 06.04.1970 – 18.04.1970:  1. þm. AL, F TÁ neðri deild, aðalmaður: Eysteinn Jónsson
    16.03.1970 – 04.04.1970:  2. þm. AL, F TÁ efri deild, aðalmaður: Páll Þorsteinsson
 89 24.03.1969 – 08.04.1969:  2. þm. AL, F TÁ efri deild, aðalmaður: Páll Þorsteinsson
    10.02.1969 – 22.02.1969:  5. þm. AL, F TÁ neðri deild, aðalmaður: Vilhjálmur Hjálmarsson
    31.10.1968 – 17.11.1968:  2. þm. AL, F TÁ efri deild, aðalmaður: Páll Þorsteinsson
 88 26.02.1968 – 11.03.1968:  5. þm. AL, F TÁ neðri deild, aðalmaður: Vilhjálmur Hjálmarsson
    16.01.1968 – 29.01.1968:  2. þm. AL, F TÁ efri deild, aðalmaður: Páll Þorsteinsson
 79 27.07.1959 – 16.08.1959:  2. þm. NM, F TÁ neðri deild, aðalmaður: Halldór Ásgrímsson
 78 12.01.1959 – 27.01.1959:  2. þm. NM, F TÁ neðri deild, aðalmaður: Halldór Ásgrímsson
 75 24.01.1956 – 06.02.1956:  1. þm. Ey, F TÁ efri deild, aðalmaður: Bernharð Stefánsson

Ráðherraembætti:

105 11.10.1982 – 15.06.1983: viðskiptaráðherra neðri deild
104 10.10.1981 – 09.10.1982: viðskiptaráðherra neðri deild
103 10.10.1980 – 10.10.1981: viðskiptaráðherra neðri deild
102 08.02.1980 – 10.10.1980: viðskiptaráðherra neðri deild
101 10.10.1979 – 15.10.1979: fjármálaráðherra neðri deild
100 10.10.1978 – 09.10.1979: fjármálaráðherra neðri deild

Formaður nefnda:

107 10.10.1984 – 21.06.1985: sþ. utanríkismála­nefnd
 99 10.10.1977 – 06.05.1978: sþ. kjörbréfa­nefnd
 98 11.10.1976 – 04.05.1977: sþ. kjörbréfa­nefnd
 97 10.10.1975 – 19.05.1976: sþ. kjörbréfa­nefnd
 96 29.10.1974 – 16.05.1975: sþ. kjörbréfa­nefnd