Tómas Ingi Olrich - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

130 12.12.2003 – 31.12.2003:  6. þm. NA, S TIO*
    01.10.2003 – 26.11.2003:  6. þm. NA, S TIO*
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  6. þm. NA, S TIO*
128 01.10.2002 – 10.05.2003:  5. þm. NE, S TIO*
127 01.10.2001 – 01.10.2002:  5. þm. NE, S TIO*
126 02.10.2000 – 30.09.2001:  5. þm. NE, S TIO*
125 01.10.1999 – 02.10.2000:  5. þm. NE, S TIO*
124 16.06.1999 – 01.10.1999:  5. þm. NE, S TIO*
    08.05.1999 – 08.06.1999:  5. þm. NE, S TIO*
123 01.10.1998 – 08.05.1999:  5. þm. NE, S TIO*
122 01.10.1997 – 01.10.1998:  5. þm. NE, S TIO*
121 01.10.1996 – 01.10.1997:  5. þm. NE, S TIO*
120 02.10.1995 – 30.09.1996:  5. þm. NE, S TIO*
119 08.04.1995 – 02.10.1995:  5. þm. NE, S TIO*
118 01.10.1994 – 08.04.1995:  5. þm. NE, S TIO*
117 01.10.1993 – 01.10.1994:  5. þm. NE, S TIO*
116 16.11.1992 – 30.09.1993:  5. þm. NE, S TIO*
    17.08.1992 – 02.11.1992:  5. þm. NE, S TIO*
115 01.10.1991 – 17.08.1992:  5. þm. NE, S TIO*
114 13.05.1991 – 30.09.1991:  5. þm. NE, S TIO efri deild

Ráðherraembætti:

130 01.10.2003 – 31.12.2003: menntamálaráðherra
129 10.05.2003 – 30.09.2003: menntamálaráðherra
128 01.10.2002 – 10.05.2003: menntamálaráðherra
127 02.03.2002 – 29.09.2002: menntamálaráðherra

Formaður nefnda:

128 01.10.2002 – 10.05.2003: Íslands­deild NATO-þingsins
127 01.10.2001 – 01.10.2002: Íslands­deild NATO-þingsins
    01.10.2001 – 07.03.2002: utanríkismála­nefnd
126 02.10.2000 – 30.09.2001: Íslands­deild NATO-þingsins
    02.10.2000 – 30.09.2001: utanríkismála­nefnd
125 01.10.1999 – 26.09.2000: Íslands­deild NATO-þingsins
    01.10.1999 – 26.09.2000: utanríkismála­nefnd
124 08.06.1999 – 01.10.1999: NAA
    08.06.1999 – 01.10.1999: utanríkismála­nefnd
123 01.10.1998 – 07.05.1999: utanríkismála­nefnd
122 01.10.1997 – 16.04.1998: utanríkismála­nefnd
118 01.10.1994 – 08.04.1995: Íslands­deild ­ráðstefnu um öryggi og samvinnu í Evrópu
117 01.10.1993 – 01.10.1994: Íslands­deild ­ráðstefnu um öryggi og samvinnu í Evrópu