Birgir Ísleifur Gunnarsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

113 10.10.1990 – 31.01.1991:  2. þm. RV, S BÍG neðri deild
112 10.10.1989 – 09.10.1990:  2. þm. RV, S BÍG neðri deild
111 29.11.1988 – 09.10.1989:  2. þm. RV, S BÍG neðri deild
    10.10.1988 – 06.11.1988:  2. þm. RV, S BÍG neðri deild
110 15.01.1988 – 09.10.1988:  2. þm. RV, S BÍG neðri deild
    17.11.1987 – 06.01.1988:  2. þm. RV, S BÍG neðri deild
    10.10.1987 – 25.10.1987:  2. þm. RV, S BÍG neðri deild
109 26.11.1986 – 09.10.1987:  4. þm. RV, S BÍG neðri deild
    10.10.1986 – 10.11.1986:  4. þm. RV, S BÍG neðri deild
108 10.10.1985 – 09.10.1986:  4. þm. RV, S BÍG neðri deild
107 30.05.1985 – 21.06.1985:  4. þm. RV, S BÍG neðri deild
    06.12.1984 – 14.05.1985:  4. þm. RV, S BÍG neðri deild
    10.10.1984 – 20.11.1984:  4. þm. RV, S BÍG neðri deild
106 22.02.1984 – 09.10.1984:  4. þm. RV, S BÍG neðri deild
    23.04.1983 – 06.02.1984:  4. þm. RV, S BÍG neðri deild
105 11.10.1982 – 22.04.1983:  6. þm. RV, S BÍG neðri deild
104 10.10.1981 – 10.10.1982:  6. þm. RV, S BÍG neðri deild
103 07.12.1980 – 10.10.1981:  6. þm. RV, S BÍG neðri deild
    10.10.1980 – 13.11.1980:  6. þm. RV, S BÍG neðri deild
102 12.12.1979 – 10.10.1980:  6. þm. RV, S BÍG neðri deild

Ráðherraembætti:

110 10.10.1987 – 09.10.1988: menntamálaráðherra neðri deild

Formaður nefnda:

109 10.10.1986 – 09.10.1987: sþ. atvinnu­mála­nefnd
108 10.10.1985 – 09.10.1986: sþ. atvinnu­mála­nefnd
107 10.10.1984 – 21.06.1985: sþ. atvinnu­mála­nefnd
106 10.10.1983 – 09.10.1984: sþ. atvinnu­mála­nefnd

Forsetaembætti:

109 10.10.1986 – 09.10.1987: 2. varaforseti Nd. neðri deild
108 10.10.1985 – 09.10.1986: 2. varaforseti Nd. neðri deild
107 10.10.1984 – 09.10.1985: 2. varaforseti Nd. neðri deild
106 10.10.1983 – 09.10.1984: 2. varaforseti Nd. neðri deild