Bjarni Ásgeirsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

 70 10.10.1950 – 07.03.1951:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 69 14.11.1949 – 17.05.1950:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 68 11.10.1948 – 18.05.1949:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 67 01.10.1947 – 24.03.1948:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 66 10.10.1946 – 24.05.1947:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 65 22.07.1946 – 09.10.1946:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 64 01.10.1945 – 29.04.1946:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 63 10.01.1944 – 03.03.1945:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 62 15.04.1943 – 17.12.1943:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 61 14.11.1942 – 14.04.1943:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 60 04.08.1942 – 09.09.1942:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 59 16.02.1942 – 05.07.1942:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 58 13.10.1941 – 21.11.1941:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 57 09.07.1941 – 10.07.1941:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 56 15.02.1941 – 17.06.1941:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 55 15.02.1940 – 24.04.1940:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 54 15.02.1939 – 05.01.1940:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 53 15.02.1938 – 12.05.1938:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 52 09.10.1937 – 22.12.1937:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 51 15.02.1937 – 20.04.1937:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 50 15.02.1936 – 09.05.1936:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 49 15.02.1935 – 23.12.1935:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 48 01.10.1934 – 22.12.1934:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 47 02.11.1933 – 09.12.1933:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 46 15.02.1933 – 03.06.1933:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 45 15.02.1932 – 06.06.1932:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 44 15.07.1931 – 24.08.1931:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 43 14.02.1931 – 14.04.1931:   þm. Mý, F BÁ neðri deild
 42 17.01.1930 – 28.06.1930:   þm. Mý, F BÁsþ.
 41 15.02.1929 – 18.05.1929:   þm. Mý, F BÁsþ.
 40 19.01.1928 – 18.04.1928:   þm. Mý, F BÁsþ.

Ráðherraembætti:

 69 14.11.1949 – 05.12.1949: landbúnaðarráðherra
 68 11.10.1948 – 18.05.1949: landbúnaðarráðherra
 67 01.10.1947 – 24.03.1948: landbúnaðarráðherra
 66 04.02.1947 – 24.05.1947: landbúnaðarráðherra

Formaður nefnda:

 70 10.10.1950 – 07.03.1951: neðri deild land­búnaðar­nefnd
    10.10.1950 – 07.03.1951: sþ. utanríkismála­nefnd
 63 10.01.1944 – 03.03.1945: neðri deild land­búnaðar­nefnd
    10.01.1944 – 03.03.1945: sþ. utanríkismála­nefnd
 62 15.04.1943 – 17.12.1943: neðri deild land­búnaðar­nefnd
    15.04.1943 – 17.12.1943: sþ. utanríkismála­nefnd
 61 14.11.1942 – 14.04.1943: neðri deild land­búnaðar­nefnd
    14.11.1942 – 14.04.1943: sþ. utanríkismála­nefnd
 59 16.02.1942 – 05.07.1942: neðri deild land­búnaðar­nefnd
 58 13.10.1941 – 21.11.1941: neðri deild land­búnaðar­nefnd
 56 15.02.1941 – 17.06.1941: neðri deild land­búnaðar­nefnd
 55 15.02.1940 – 24.04.1940: neðri deild land­búnaðar­nefnd
 54 15.02.1939 – 05.01.1940: neðri deild land­búnaðar­nefnd
 53 15.02.1938 – 12.05.1938: neðri deild land­búnaðar­nefnd
 52 09.10.1937 – 22.12.1937: neðri deild land­búnaðar­nefnd
 51 15.02.1937 – 20.04.1937: neðri deild land­búnaðar­nefnd
    15.02.1937 – 20.04.1937: sþ. utanríkismála­nefnd
 50 15.02.1936 – 09.05.1936: neðri deild land­búnaðar­nefnd
    15.02.1936 – 09.05.1936: sþ. utanríkismála­nefnd
 49 15.02.1935 – 23.12.1935: neðri deild land­búnaðar­nefnd
    15.02.1935 – 23.12.1935: sþ. utanríkismála­nefnd
 48 01.10.1934 – 22.12.1934: neðri deild land­búnaðar­nefnd
    01.10.1934 – 22.12.1934: sþ. utanríkismála­nefnd
 47 02.11.1933 – 09.12.1933: neðri deild iðnaðar­nefnd
    02.11.1933 – 09.12.1933: neðri deild land­búnaðar­nefnd
    02.11.1933 – 09.12.1933: sþ. utanríkismála­nefnd
 46 15.02.1933 – 03.06.1933: neðri deild land­búnaðar­nefnd
 45 15.02.1932 – 06.06.1932: neðri deild land­búnaðar­nefnd
    15.02.1932 – 06.06.1932: sþ. utanríkismála­nefnd
 44 15.07.1931 – 24.08.1931: sþ. utanríkismála­nefnd

Forsetaembætti:

 63 10.01.1944 – 03.03.1945: 2. varaforseti Sþ.sþ.
 62 15.04.1943 – 17.12.1943: 2. varaforseti Sþ.sþ.
 59 16.02.1942 – 05.07.1942: 1. varaforsetisþ.
 58 13.10.1941 – 21.11.1941: 2. varaforsetisþ.
 57 09.07.1941 – 10.07.1941: 2. varaforsetisþ.
 56 15.02.1941 – 17.06.1941: 2. varaforsetisþ.
 55 15.02.1940 – 24.07.1940: 2. varaforsetisþ.
 54 15.02.1939 – 05.01.1940: 2. varaforsetisþ.
 53 15.02.1938 – 12.05.1938: 2. varaforsetisþ.
 52 09.10.1937 – 22.12.1937: 2. varaforseti Sþ.sþ.
 51 15.02.1937 – 20.04.1937: 1. varaforseti Sþ.sþ.
 50 15.02.1936 – 09.05.1936: 1. varaforseti Sþ.sþ.
 49 15.02.1935 – 23.12.1935: 1. varaforseti Sþ.sþ.
 48 01.10.1934 – 22.12.1934: 1. varaforseti Sþ.sþ.