Þorgerður K. Gunnarsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

148 14.12.2017 –           :  7. þm. SV, V ÞKG
    28.10.2017 – 14.12.2017:  7. þm. SV, V ÞKG
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  4. þm. SV, V ÞKG*
146 02.06.2017 – 11.09.2017:  4. þm. SV, V ÞKG*
    30.05.2017 – 01.06.2017:  4. þm. SV, V ÞKG* með varamann: Bjarni Halldór Janusson*
    01.05.2017 – 30.05.2017:  4. þm. SV, V ÞKG*
    24.04.2017 – 01.05.2017:  4. þm. SV, V ÞKG* með varamann: Bjarni Halldór Janusson*
    11.01.2017 – 24.04.2017:  4. þm. SV, V ÞKG*
    29.10.2016 – 11.01.2017:  4. þm. SV, V ÞKG
141 11.09.2012 – 27.04.2013:  5. þm. SV, S ÞKG
140 01.10.2011 – 10.09.2012:  5. þm. SV, S ÞKG
139 28.04.2011 – 30.09.2011:  5. þm. SV, S ÞKG
    16.04.2011 – 28.04.2011:  5. þm. SV, S ÞKG
    13.04.2011 – 16.04.2011:  5. þm. SV, S ÞKG með varamann: Víðir Smári Petersen
    01.10.2010 – 13.04.2011:  5. þm. SV, S ÞKG
138 13.09.2010 – 30.09.2010:  5. þm. SV, S ÞKG
    20.04.2010 – 13.09.2010:  5. þm. SV, S ÞKG með varamann: Óli Björn Kárason
    01.10.2009 – 20.04.2010:  5. þm. SV, S ÞKG
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  5. þm. SV, S ÞKG
136 04.02.2009 – 25.04.2009:  1. þm. SV, S ÞKG
    01.02.2009 – 04.02.2009:  1. þm. SV, S ÞKG
    01.10.2008 – 01.02.2009:  1. þm. SV, S ÞKG*
135 30.05.2008 – 30.09.2008:  1. þm. SV, S ÞKG*
    27.05.2008 – 30.05.2008:  1. þm. SV, S ÞKG* með varamann: Rósa Guðbjartsdóttir*
    12.02.2008 – 27.05.2008:  1. þm. SV, S ÞKG*
    28.01.2008 – 12.02.2008:  1. þm. SV, S ÞKG* með varamann: Rósa Guðbjartsdóttir*
    01.10.2007 – 28.01.2008:  1. þm. SV, S ÞKG*
134 12.05.2007 – 30.09.2007:  1. þm. SV, S ÞKG*
133 13.03.2007 – 11.05.2007:  6. þm. SV, S ÞKG*
    27.02.2007 – 13.03.2007:  6. þm. SV, S ÞKG* með varamann: Bryndís Haraldsdóttir*
    01.10.2006 – 27.02.2007:  6. þm. SV, S ÞKG*
132 19.09.2006 – 30.09.2006:  6. þm. SV, S ÞKG*
    15.06.2006 – 19.09.2006:  6. þm. SV, S ÞKG*
    30.05.2006 – 15.06.2006:  6. þm. SV, S ÞKG*
    05.12.2005 – 30.05.2006:  8. þm. SV, S ÞKG*
    18.11.2005 – 05.12.2005:  8. þm. SV, S ÞKG* með varamann: Bryndís Haraldsdóttir*
    01.10.2005 – 18.11.2005:  8. þm. SV, S ÞKG*
131 02.03.2005 – 30.09.2005:  8. þm. SV, S ÞKG*
    15.02.2005 – 02.03.2005:  8. þm. SV, S ÞKG* með varamann: Sigurrós Þorgrímsdóttir*
    01.10.2004 – 15.02.2005:  8. þm. SV, S ÞKG*
130 31.12.2003 – 01.10.2004:  8. þm. SV, S ÞKG*
    01.10.2003 – 31.12.2003:  8. þm. SV, S ÞKG* með varamann: Sigurrós Þorgrímsdóttir*
    01.10.2003 – 01.10.2003:  8. þm. SV, S ÞKG*
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  8. þm. SV, S ÞKG*
128 01.10.2002 – 10.05.2003:  5. þm. RN, S ÞKG*
127 01.10.2001 – 01.10.2002:  5. þm. RN, S ÞKG*
126 02.10.2000 – 30.09.2001:  5. þm. RN, S ÞKG*
125 01.01.2000 – 02.10.2000:  5. þm. RN, S ÞKG*
    01.10.1999 – 01.10.1999:  5. þm. RN, S ÞKG
124 08.05.1999 – 01.10.1999:  5. þm. RN, S ÞKG

Ráðherraembætti:

148 28.10.2017 – 30.11.2017: sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra
147 12.09.2017 – 27.10.2017: sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra
146 11.01.2017 – 11.09.2017: sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra
136 01.10.2008 – 01.02.2009: menntamálaráðherra
135 01.10.2007 – 30.09.2008: menntamálaráðherra
134 12.05.2007 – 30.09.2007: menntamálaráðherra
133 01.10.2006 – 11.05.2007: menntamálaráðherra
132 01.10.2005 – 30.09.2006: menntamálaráðherra
131 01.10.2004 – 30.09.2005: menntamálaráðherra
130 31.12.2003 – 01.10.2004: menntamálaráðherra

Formaður nefnda:

129 27.05.2003 – 30.09.2003: alls­herjar­nefnd
128 01.10.2002 – 10.05.2003: alls­herjar­nefnd
127 01.10.2001 – 01.10.2002: alls­herjar­nefnd
126 02.10.2000 – 30.09.2001: alls­herjar­nefnd
125 01.10.1999 – 26.09.2000: alls­herjar­nefnd
124 08.06.1999 – 01.10.1999: alls­herjar­nefnd