Þórunn Sveinbjarnardóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

139 01.10.2010 – 05.09.2011:  7. þm. SV, Sf ÞSveinb*
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  7. þm. SV, Sf ÞSveinb*
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  7. þm. SV, Sf ÞSveinb*
136 01.02.2009 – 25.04.2009:  8. þm. SV, Sf ÞSveinb
    01.10.2008 – 01.02.2009:  8. þm. SV, Sf ÞSveinb*
135 15.12.2007 – 30.09.2008:  8. þm. SV, Sf ÞSveinb*
    10.12.2007 – 15.12.2007:  8. þm. SV, Sf ÞSveinb* með varamann: Tryggvi Harðarson*
    01.10.2007 – 10.12.2007:  8. þm. SV, Sf ÞSveinb*
134 24.05.2007 – 30.09.2007:  8. þm. SV, Sf ÞSveinb*
    12.05.2007 – 24.05.2007:  8. þm. SV, Sf ÞSveinb
133 01.10.2006 – 11.05.2007:  4. þm. SV, Sf ÞSveinb
132 01.10.2005 – 30.09.2006:  4. þm. SV, Sf ÞSveinb
131 28.09.2005 – 30.09.2005:  4. þm. SV, Sf ÞSveinb
    01.09.2005 – 28.09.2005:  4. þm. SV, Sf ÞSveinb
    11.05.2005 – 01.09.2005:  7. þm. SV, Sf ÞSveinb
    01.10.2004 – 11.05.2005:  7. þm. SV, Sf ÞSveinb
130 28.05.2004 – 01.10.2004:  7. þm. SV, Sf ÞSveinb
    01.04.2004 – 14.05.2004:  7. þm. SV, Sf ÞSveinb
    01.10.2003 – 28.10.2003:  7. þm. SV, Sf ÞSveinb
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  7. þm. SV, Sf ÞSveinb
128 01.10.2002 – 10.05.2003: 12. þm. RN, Sf ÞSveinb
127 01.10.2001 – 01.10.2002: 12. þm. RN, Sf ÞSveinb
126 20.05.2001 – 30.09.2001: 12. þm. RN, Sf ÞSveinb
    02.10.2000 – 15.05.2001: 12. þm. RN, Sf ÞSveinb
125 01.10.1999 – 02.10.2000: 12. þm. RN, Sf ÞSveinb
124 08.05.1999 – 01.10.1999: 12. þm. RN, Sf ÞSveinb

Varaþingmaður:

121 04.11.1996 – 18.11.1996: 19. þm. RV, SK ÞSveinb, aðalmaður: Guðný Guðbjörnsdóttir
120 16.04.1996 – 30.04.1996: 19. þm. RV, SK ÞSveinb, aðalmaður: Guðný Guðbjörnsdóttir

Ráðherraembætti:

136 01.10.2008 – 01.02.2009: umhverfisráðherra
135 01.10.2007 – 30.09.2008: umhverfisráðherra
134 24.05.2007 – 30.09.2007: umhverfisráðherra

Embætti þingflokks:

139 01.10.2010 – 05.09.2011: formaður þingflokks
138 29.04.2010 – 29.04.2010: formaður þingflokks
    29.04.2010 – 30.09.2010: formaður þingflokks

Formaður nefnda:

138 20.10.2009 – 06.05.2010: umhverfis­nefnd
    02.10.2009 – 14.10.2009: umhverfis­nefnd
137 19.05.2009 – 30.09.2009: umhverfis­nefnd
136 11.02.2009 – 31.12.2009: félags- og tryggingamála­nefnd