Árni Magnússon - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

132 06.02.2006 – 07.03.2006: 11. þm. RN, F ÁMagn*
    17.01.2006 – 06.02.2006: 11. þm. RN, F ÁMagn* með varamann: Sæunn Stefánsdóttir*
    01.10.2005 – 17.01.2006: 11. þm. RN, F ÁMagn*
131 01.10.2004 – 30.09.2005: 11. þm. RN, F ÁMagn*
130 01.10.2003 – 01.10.2004: 11. þm. RN, F ÁMagn*
129 10.05.2003 – 30.09.2003: 11. þm. RN, F ÁMagn*

Ráðherraembætti:

132 01.10.2005 – 07.03.2006: félagsmálaráðherra
131 01.10.2004 – 30.09.2005: félagsmálaráðherra
130 01.10.2003 – 01.10.2004: félagsmálaráðherra
129 23.05.2003 – 30.09.2003: félagsmálaráðherra