Birgir Ármannsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           :  8. þm. RN, S BÁ*
146 24.01.2017 – 11.09.2017:  8. þm. RN, S BÁ*
    23.01.2017 – 24.01.2017:  8. þm. RN, S BÁ*
    11.01.2017 – 23.01.2017:  8. þm. RN, S BÁ*
    06.12.2016 – 11.01.2017:  8. þm. RN, S BÁ
    29.10.2016 – 06.12.2016:  8. þm. RN, S BÁ
145 08.09.2015 – 28.10.2016:  9. þm. RN, S BÁ*
144 09.09.2014 – 07.09.2015:  9. þm. RN, S BÁ*
143 01.10.2013 – 08.09.2014:  9. þm. RN, S BÁ*
142 05.07.2013 – 30.09.2013:  9. þm. RN, S BÁ*
    05.07.2013 – 05.07.2013:  9. þm. RN, S BÁ*
    27.06.2013 – 05.07.2013:  9. þm. RN, S BÁ*
    27.04.2013 – 27.06.2013:  9. þm. RN, S BÁ*
141 11.09.2012 – 27.04.2013: 11. þm. RS, S BÁ
140 01.10.2011 – 10.09.2012: 11. þm. RS, S BÁ
139 01.10.2010 – 30.09.2011: 11. þm. RS, S BÁ
138 15.03.2010 – 30.09.2010: 11. þm. RS, S BÁ
    01.02.2010 – 15.03.2010: 11. þm. RS, S BÁ með varamann: Erla Ósk Ásgeirsdóttir
    01.10.2009 – 01.02.2010: 11. þm. RS, S BÁ
137 25.04.2009 – 30.09.2009: 11. þm. RS, S BÁ
136 01.02.2009 – 25.04.2009:  9. þm. RS, S BÁ
    01.10.2008 – 01.02.2009:  9. þm. RS, S BÁ*
135 05.11.2007 – 30.09.2008:  9. þm. RS, S BÁ*
    22.10.2007 – 05.11.2007:  9. þm. RS, S BÁ* með varamann: Erla Ósk Ásgeirsdóttir*
    01.10.2007 – 22.10.2007:  9. þm. RS, S BÁ*
134 12.05.2007 – 30.09.2007:  9. þm. RS, S BÁ*
133 06.12.2006 – 11.05.2007: 11. þm. RS, S BÁ*
    06.12.2006 – 06.12.2006: 11. þm. RS, S BÁ*
    01.10.2006 – 06.12.2006: 11. þm. RS, S BÁ*
132 01.10.2005 – 30.09.2006: 11. þm. RS, S BÁ*
131 01.10.2004 – 30.09.2005: 11. þm. RS, S BÁ*
130 01.10.2003 – 01.10.2004: 11. þm. RS, S BÁ*
129 10.05.2003 – 30.09.2003: 11. þm. RS, S BÁ*

Embætti þingflokks:

147 12.09.2017 –           : formaður þingflokks
146 23.01.2017 – 11.09.2017: formaður þingflokks

Formaður nefnda:

147 12.09.2017 – 31.12.2018: Íslands­deild Alþjóða­þing­manna­sambands­ins
146 25.01.2017 – 11.09.2017: Íslands­deild Alþjóða­þing­manna­sambands­ins
    06.12.2016 – 24.01.2017: kjörbréfa­nefnd
144 09.09.2014 – 07.09.2015: utanríkismála­nefnd
143 30.09.2013 – 08.09.2014: utanríkismála­nefnd
142 06.06.2013 – 30.09.2013: utanríkismála­nefnd
136 30.09.2008 – 04.02.2009: alls­herjar­nefnd
135 01.10.2007 – 31.12.2008: alls­herjar­nefnd
134 04.06.2007 – 31.12.2007: alls­herjar­nefnd
133 09.10.2006 – 11.05.2007: Íslands­deild Evrópu­ráðs­þingsins
132 10.10.2005 – 30.09.2006: Íslands­deild Evrópu­ráðs­þingsins
131 01.10.2004 – 30.09.2005: Íslands­deild Vestnorræna ­ráðsins
130 01.10.2003 – 01.10.2004: Íslands­deild Vestnorræna ­ráðsins

Forsetaembætti:

146 06.12.2016 – 24.01.2017: 2. varaforseti
134 12.05.2007 – 31.05.2007: starfsforseti
133 02.10.2006 – 11.05.2007: 3. varaforseti
132 03.10.2005 – 30.09.2006: 3. varaforseti
131 01.10.2004 – 30.09.2005: 6. varaforseti
130 01.10.2003 – 01.10.2004: 6. varaforseti
129 27.05.2003 – 30.09.2003: 6. varaforseti