Bjarni Benediktsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

148 30.11.2017 –           :  1. þm. SV, S BjarnB*
    28.10.2017 – 30.11.2017:  1. þm. SV, S BjarnB
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  1. þm. SV, S BjarnB*
146 11.01.2017 – 11.09.2017:  1. þm. SV, S BjarnB*
    29.10.2016 – 11.01.2017:  1. þm. SV, S BjarnB
145 08.09.2015 – 28.10.2016:  1. þm. SV, S BjarnB*
144 09.09.2014 – 07.09.2015:  1. þm. SV, S BjarnB*
143 01.10.2013 – 08.09.2014:  1. þm. SV, S BjarnB*
142 23.05.2013 – 30.09.2013:  1. þm. SV, S BjarnB*
    27.04.2013 – 23.05.2013:  1. þm. SV, S BjarnB*
141 11.09.2012 – 27.04.2013:  2. þm. SV, S BjarnB
140 01.10.2011 – 10.09.2012:  2. þm. SV, S BjarnB
139 01.10.2010 – 30.09.2011:  2. þm. SV, S BjarnB
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  2. þm. SV, S BjarnB
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  2. þm. SV, S BjarnB
136 01.02.2009 – 25.04.2009:  3. þm. SV, S BjarnB
    01.10.2008 – 01.02.2009:  3. þm. SV, S BjarnB*
135 01.10.2007 – 30.09.2008:  3. þm. SV, S BjarnB*
134 12.05.2007 – 30.09.2007:  3. þm. SV, S BjarnB*
133 10.12.2006 – 11.05.2007:  8. þm. SV, S BjarnB*
    30.11.2006 – 10.12.2006:  8. þm. SV, S BjarnB* með varamann: Þórdís Sigurðardóttir*
    01.10.2006 – 30.11.2006:  8. þm. SV, S BjarnB*
132 30.05.2006 – 30.09.2006:  8. þm. SV, S BjarnB*
    01.10.2005 – 30.05.2006: 11. þm. SV, S BjarnB*
131 01.10.2004 – 30.09.2005: 11. þm. SV, S BjarnB*
130 30.04.2004 – 01.10.2004: 11. þm. SV, S BjarnB*
    29.04.2004 – 30.04.2004: 11. þm. SV, S BjarnB*
    01.10.2003 – 29.04.2004: 11. þm. SV, S BjarnB*
129 10.05.2003 – 30.09.2003: 11. þm. SV, S BjarnB*

Ráðherraembætti:

148 30.11.2017 –           : fjármála- og efnahagsráðherra
    28.10.2017 – 30.11.2017: forsætisráðherra
147 12.09.2017 – 27.10.2017: forsætisráðherra
146 11.01.2017 – 11.09.2017: forsætisráðherra
    29.10.2016 – 11.01.2017: fjármála- og efnahagsráðherra
145 08.09.2015 – 28.10.2016: fjármála- og efnahagsráðherra
144 09.09.2014 – 07.09.2015: fjármála- og efnahagsráðherra
143 30.09.2013 – 08.09.2014: fjármála- og efnahagsráðherra
142 23.05.2013 – 30.09.2013: fjármála- og efnahagsráðherra

Formaður nefnda:

136 30.09.2008 – 04.02.2009: utanríkismála­nefnd
135 01.10.2007 – 31.12.2008: utanríkismála­nefnd
134 04.06.2007 – 31.12.2007: utanríkismála­nefnd
133 05.10.2006 – 11.05.2007: alls­herjar­nefnd
132 10.10.2005 – 30.09.2006: alls­herjar­nefnd
131 01.10.2004 – 30.09.2005: Íslands­deild Vestur-Evrópu­sambands­ins
    01.10.2004 – 30.09.2005: alls­herjar­nefnd
130 01.10.2003 – 01.10.2004: Íslands­deild Vestur-Evrópu­sambands­ins
    01.10.2003 – 01.10.2004: alls­herjar­nefnd