Björgvin G. Sigurðsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

141 11.09.2012 – 27.04.2013:  1. þm. SU, Sf BjörgvS*
140 01.10.2011 – 10.09.2012:  1. þm. SU, Sf BjörgvS*
139 01.10.2010 – 30.09.2011:  1. þm. SU, Sf BjörgvS*
138 29.09.2010 – 30.09.2010:  1. þm. SU, Sf BjörgvS*
    16.04.2010 – 29.09.2010:  1. þm. SU, Sf BjörgvS* með varamann: Anna Margrét Guðjónsdóttir*
    01.10.2009 – 16.04.2010:  1. þm. SU, Sf BjörgvS*
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  1. þm. SU, Sf BjörgvS*
136 01.02.2009 – 25.04.2009:  2. þm. SU, Sf BjörgvS
    10.11.2008 – 01.02.2009:  2. þm. SU, Sf BjörgvS*
    27.10.2008 – 10.11.2008:  2. þm. SU, Sf BjörgvS* með varamann: Róbert Marshall*
    01.10.2008 – 27.10.2008:  2. þm. SU, Sf BjörgvS*
135 21.04.2008 – 30.09.2008:  2. þm. SU, Sf BjörgvS*
    07.04.2008 – 21.04.2008:  2. þm. SU, Sf BjörgvS* með varamann: Guðný Hrund Karlsdóttir*
    13.11.2007 – 07.04.2008:  2. þm. SU, Sf BjörgvS*
    30.10.2007 – 13.11.2007:  2. þm. SU, Sf BjörgvS* með varamann: Róbert Marshall*
    01.10.2007 – 30.10.2007:  2. þm. SU, Sf BjörgvS*
134 24.05.2007 – 30.09.2007:  2. þm. SU, Sf BjörgvS*
    12.05.2007 – 24.05.2007:  2. þm. SU, Sf BjörgvS
133 01.10.2006 – 11.05.2007:  7. þm. SU, Sf BjörgvS
132 01.10.2005 – 30.09.2006:  7. þm. SU, Sf BjörgvS
131 01.10.2004 – 30.09.2005:  7. þm. SU, Sf BjörgvS
130 17.11.2003 – 01.10.2004:  7. þm. SU, Sf BjörgvS
    01.10.2003 – 28.10.2003:  7. þm. SU, Sf BjörgvS
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  7. þm. SU, Sf BjörgvS

Varaþingmaður:

145 19.10.2015 – 02.11.2015:  6. þm. SU, Sf BjörgvS fyrir Oddnýju G. Harðardóttur
142 04.07.2013 – 05.07.2013:  6. þm. SU, Sf BjörgvS fyrir Oddnýju G. Harðardóttur
128 21.01.2003 – 15.03.2003:  3. þm. SL, Sf BjörgvS, aðalmaður: Margrét Frímannsdóttir
127 08.10.2001 – 22.10.2001:  6. þm. SL, Sf BjörgvS, aðalmaður: Lúðvík Bergvinsson
126 19.10.2000 – 03.11.2000:  3. þm. SL, Sf BjörgvS, aðalmaður: Margrét Frímannsdóttir
125 01.11.1999 – 15.11.1999:  3. þm. SL, Sf BjörgvS, aðalmaður: Margrét Frímannsdóttir

Ráðherraembætti:

136 01.10.2008 – 01.02.2009: ráðherra norrænna samstarfsmála
    01.10.2008 – 01.02.2009: viðskiptaráðherra
135 09.06.2008 – 30.09.2008: ráðherra norrænna samstarfsmála
    01.10.2007 – 30.09.2008: viðskiptaráðherra
134 24.05.2007 – 30.09.2007: viðskiptaráðherra

Embætti þingflokks:

138 01.10.2009 – 29.04.2010: formaður þingflokks
137 19.05.2009 – 30.09.2009: formaður þingflokks

Formaður nefnda:

141 11.09.2012 – 26.04.2013: Íslands­deild NATO-þingsins
    11.09.2012 – 26.04.2013: alls­herjar- og mennta­mála­nefnd
140 01.10.2011 – 10.09.2012: Íslands­deild NATO-þingsins
    01.10.2011 – 10.09.2012: alls­herjar- og mennta­mála­nefnd
139 01.10.2010 – 30.09.2011: Íslands­deild NATO-þingsins
138 01.10.2009 – 30.09.2010: Íslands­deild NATO-þingsins
137 19.05.2009 – 30.09.2009: Íslands­deild NATO-þingsins
136 11.02.2009 – 31.12.2009: efna­hags- og skatta­nefnd