Guðlaugur Þór Þórðarson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           :  1. þm. RN, S GÞÞ*
146 02.06.2017 – 11.09.2017:  1. þm. RN, S GÞÞ*
    29.05.2017 – 01.06.2017:  1. þm. RN, S GÞÞ* með varamann: Albert Guðmundsson*
    07.04.2017 – 29.05.2017:  1. þm. RN, S GÞÞ*
    06.04.2017 – 07.04.2017:  1. þm. RN, S GÞÞ* með varamann: Jón Ragnar Ríkarðsson*
    11.01.2017 – 06.04.2017:  1. þm. RN, S GÞÞ*
    29.10.2016 – 11.01.2017:  1. þm. RN, S GÞÞ
145 08.09.2015 – 28.10.2016:  4. þm. RS, S GÞÞ*
144 27.06.2015 – 07.09.2015:  4. þm. RS, S GÞÞ*
    04.02.2015 – 26.06.2015:  7. þm. RS, S GÞÞ*
    28.01.2015 – 04.02.2015:  7. þm. RS, S GÞÞ* með varamann: Áslaug María Friðriksdóttir*
    09.09.2014 – 28.01.2015:  7. þm. RS, S GÞÞ*
143 21.03.2014 – 08.09.2014:  7. þm. RS, S GÞÞ*
    12.03.2014 – 21.03.2014:  7. þm. RS, S GÞÞ* með varamann: Sigríður Á. Andersen*
    24.02.2014 – 12.03.2014:  7. þm. RS, S GÞÞ*
    17.02.2014 – 24.02.2014:  7. þm. RS, S GÞÞ* með varamann: Sigríður Á. Andersen*
    01.10.2013 – 17.02.2014:  7. þm. RS, S GÞÞ*
142 01.07.2013 – 30.09.2013:  7. þm. RS, S GÞÞ*
    18.06.2013 – 01.07.2013:  7. þm. RS, S GÞÞ* með varamann: Sigríður Á. Andersen*
    27.04.2013 – 18.06.2013:  7. þm. RS, S GÞÞ*
141 11.09.2012 – 27.04.2013:  5. þm. RS, S GÞÞ
140 01.10.2011 – 10.09.2012:  5. þm. RS, S GÞÞ
139 01.10.2010 – 30.09.2011:  5. þm. RS, S GÞÞ
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  5. þm. RS, S GÞÞ
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  5. þm. RS, S GÞÞ
136 01.02.2009 – 25.04.2009:  1. þm. RN, S GÞÞ
    01.10.2008 – 01.02.2009:  1. þm. RN, S GÞÞ*
135 01.10.2007 – 30.09.2008:  1. þm. RN, S GÞÞ*
134 24.05.2007 – 30.09.2007:  1. þm. RN, S GÞÞ*
    12.05.2007 – 24.05.2007:  1. þm. RN, S GÞÞ
133 30.01.2007 – 11.05.2007:  4. þm. RN, S GÞÞ*
    16.01.2007 – 30.01.2007:  4. þm. RN, S GÞÞ* með varamann: Katrín Fjeldsted*
    01.10.2006 – 16.01.2007:  4. þm. RN, S GÞÞ*
132 01.10.2005 – 30.09.2006:  4. þm. RN, S GÞÞ*
131 01.10.2004 – 30.09.2005:  6. þm. RN, S GÞÞ*
130 01.04.2004 – 01.10.2004:  6. þm. RN, S GÞÞ*
    18.03.2004 – 01.04.2004:  6. þm. RN, S GÞÞ* með varamann: Ásta Möller*
    11.11.2003 – 18.03.2004:  6. þm. RN, S GÞÞ*
    28.10.2003 – 11.11.2003:  6. þm. RN, S GÞÞ* með varamann: Ásta Möller*
    01.10.2003 – 28.10.2003:  6. þm. RN, S GÞÞ*
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  6. þm. RN, S GÞÞ*

Varaþingmaður:

123 19.10.1998 – 02.11.1998:  2. þm. VL, S GÞÞ*, aðalmaður: Sturla Böðvarsson
122 25.05.1998 – 09.06.1998:  4. þm. VL, S GÞÞ*, aðalmaður: Guðjón Guðmundsson
121 24.02.1997 – 10.03.1997:  2. þm. VL, S GÞÞ*, aðalmaður: Sturla Böðvarsson

Ráðherraembætti:

147 12.09.2017 –           : utanríkisráðherra
146 11.01.2017 – 11.09.2017: utanríkisráðherra
136 01.10.2008 – 01.02.2009: heilbrigðisráðherra
135 01.10.2007 – 30.09.2008: heilbrigðisráðherra
134 24.05.2007 – 30.09.2007: heilbrigðisráðherra

Embætti þingflokks:

146 06.12.2016 – 23.01.2017: formaður þingflokks
145 08.09.2015 – 28.10.2016: varaformaður þingflokks
144 09.09.2014 – 07.09.2015: varaformaður þingflokks
143 30.09.2013 – 08.09.2014: varaformaður þingflokks
142 06.06.2013 – 30.09.2013: varaformaður þingflokks
133 11.10.2006 – 11.05.2007: varaformaður þingflokks
132 10.10.2005 – 30.09.2006: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

145 08.09.2015 – 28.10.2016: Þing­manna­nefnd Íslands og Evrópu­sambands­ins af hálfu Alþingis
    08.09.2015 – 28.10.2016: Íslands­deild þing­manna­nefnda EFTA og EES
144 09.09.2014 – 07.09.2015: Þing­manna­nefnd Íslands og Evrópu­sambands­ins af hálfu Alþingis
    09.09.2014 – 07.09.2015: Íslands­deild þing­manna­nefnda EFTA og EES
143 18.08.2014 – 08.09.2014: Þing­manna­nefnd Íslands og Evrópu­sambands­ins af hálfu Alþingis
    22.11.2013 – 18.08.2014: Þing­manna­nefnd Íslands og Evrópu­sambands­ins af hálfu Alþingis
    30.09.2013 – 08.09.2014: Íslands­deild þing­manna­nefnda EFTA og EES
142 06.06.2013 – 30.09.2013: Íslands­deild þing­manna­nefnda EFTA og EES
133 09.10.2006 – 11.05.2007: Íslands­deild þing­manna­nefndar EFTA
    05.10.2006 – 11.05.2007: umhverfis­nefnd
132 10.10.2005 – 30.09.2006: umhverfis­nefnd
    10.10.2005 – 30.09.2006: Íslands­deild þing­manna­nefndar EFTA
131 01.10.2004 – 30.09.2005: umhverfis­nefnd