Katrín Júlíusdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

145 14.10.2016 – 28.10.2016: 11. þm. SV, Sf KaJúl
    10.10.2016 – 14.10.2016: 11. þm. SV, Sf KaJúl með varamann: Margrét Gauja Magnúsdóttir
    08.09.2015 – 10.10.2016: 11. þm. SV, Sf KaJúl
144 11.12.2014 – 07.09.2015: 11. þm. SV, Sf KaJúl
    03.12.2014 – 11.12.2014: 11. þm. SV, Sf KaJúl með varamann: Lúðvík Geirsson
    09.09.2014 – 03.12.2014: 11. þm. SV, Sf KaJúl
143 14.04.2014 – 08.09.2014: 11. þm. SV, Sf KaJúl
    07.04.2014 – 14.04.2014: 11. þm. SV, Sf KaJúl með varamann: Margrét Gauja Magnúsdóttir
    25.10.2013 – 07.04.2014: 11. þm. SV, Sf KaJúl
    03.10.2013 – 25.10.2013: 11. þm. SV, Sf KaJúl með varamann: Margrét Gauja Magnúsdóttir
    01.10.2013 – 03.10.2013: 11. þm. SV, Sf KaJúl
142 27.04.2013 – 30.09.2013: 11. þm. SV, Sf KaJúl
141 21.12.2012 – 27.04.2013:  4. þm. SV, Sf KaJúl*
    01.10.2012 – 21.12.2012:  4. þm. SV, Sf KaJúl*
    11.09.2012 – 01.10.2012:  4. þm. SV, Sf KaJúl* með varamann: Magnús M. Norðdahl*
    11.09.2012 – 11.09.2012:  4. þm. SV, Sf KaJúl*
140 01.09.2012 – 10.09.2012:  4. þm. SV, Sf KaJúl* með varamann: Magnús M. Norðdahl*
    20.01.2012 – 31.08.2012:  4. þm. SV, Sf KaJúl* með varamann: Magnús M. Norðdahl*
    10.01.2012 – 20.01.2012:  4. þm. SV, Sf KaJúl*
    01.10.2011 – 10.01.2012:  4. þm. SV, Sf KaJúl*
139 01.10.2010 – 30.09.2011:  4. þm. SV, Sf KaJúl*
138 02.09.2010 – 30.09.2010:  4. þm. SV, Sf KaJúl*
    01.10.2009 – 02.09.2010:  4. þm. SV, Sf KaJúl*
137 10.05.2009 – 30.09.2009:  4. þm. SV, Sf KaJúl*
    25.04.2009 – 10.05.2009:  4. þm. SV, Sf KaJúl*
136 01.02.2009 – 25.04.2009:  5. þm. SV, Sf KaJúl
    20.10.2008 – 01.02.2009:  5. þm. SV, Sf KaJúl*
    06.10.2008 – 20.10.2008:  5. þm. SV, Sf KaJúl* með varamann: Guðmundur Steingrímsson*
    01.10.2008 – 06.10.2008:  5. þm. SV, Sf KaJúl*
135 01.10.2007 – 30.09.2008:  5. þm. SV, Sf KaJúl*
134 24.05.2007 – 30.09.2007:  5. þm. SV, Sf KaJúl*
    12.05.2007 – 24.05.2007:  5. þm. SV, Sf KaJúl
133 19.03.2007 – 11.05.2007:  7. þm. SV, Sf KJúl
    17.03.2007 – 19.03.2007:  7. þm. SV, Sf KJúl með varamann: Jón Kr. Óskarsson
    01.10.2006 – 17.03.2007:  7. þm. SV, Sf KJúl
132 01.10.2005 – 30.09.2006:  7. þm. SV, Sf KJúl
131 01.09.2005 – 30.09.2005:  7. þm. SV, Sf KJúl
    10.05.2005 – 01.09.2005:  9. þm. SV, Sf KJúl
    01.10.2004 – 26.04.2005:  9. þm. SV, Sf KJúl
130 22.07.2004 – 01.10.2004:  9. þm. SV, Sf KJúl
    26.04.2004 – 05.07.2004:  9. þm. SV, Sf KJúl
    01.10.2003 – 23.02.2004:  9. þm. SV, Sf KJúl
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  9. þm. SV, Sf KJúl

Ráðherraembætti:

141 01.10.2012 – 23.05.2013: fjármála- og efnahagsráðherra
140 01.10.2011 – 31.08.2012: iðnaðarráðherra
139 01.10.2010 – 30.09.2011: iðnaðarráðherra
138 01.10.2009 – 30.09.2010: iðnaðarráðherra
137 10.05.2009 – 30.09.2009: iðnaðarráðherra

Formaður nefnda:

136 09.02.2009 – 31.12.2009: iðnaðar­nefnd
    30.09.2008 – 31.12.2009: Íslands­deild þing­manna­nefndar EFTA
    30.09.2008 – 04.02.2009: iðnaðar­nefnd
135 01.10.2007 – 31.12.2008: Íslands­deild þing­manna­nefndar EFTA
    01.10.2007 – 31.12.2008: iðnaðar­nefnd
134 04.06.2007 – 31.12.2007: Íslands­deild þing­manna­nefndar EFTA
    04.06.2007 – 31.12.2007: iðnaðar­nefnd