Álfheiður Ingadóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

141 06.11.2012 – 27.04.2013: 10. þm. RN, Vg ÁI*
    11.09.2012 – 06.11.2012: 10. þm. RN, Vg ÁI*
140 22.02.2012 – 10.09.2012: 10. þm. RN, Vg ÁI*
    03.02.2012 – 22.02.2012: 10. þm. RN, Vg ÁI* með varamann: Davíð Stefánsson*
    01.10.2011 – 03.02.2012: 10. þm. RN, Vg ÁI*
139 28.04.2011 – 30.09.2011: 10. þm. RN, Vg ÁI*
    16.04.2011 – 28.04.2011: 10. þm. RN, Vg ÁI*
    04.04.2011 – 16.04.2011: 10. þm. RN, Vg ÁI* með varamann: Auður Lilja Erlingsdóttir*
    25.11.2010 – 04.04.2011: 10. þm. RN, Vg ÁI*
    11.11.2010 – 25.11.2010: 10. þm. RN, Vg ÁI* með varamann: Auður Lilja Erlingsdóttir*
    01.10.2010 – 11.11.2010: 10. þm. RN, Vg ÁI*
138 22.09.2010 – 30.09.2010: 10. þm. RN, Vg ÁI*
    02.09.2010 – 22.09.2010: 10. þm. RN, Vg ÁI*
    01.10.2009 – 02.09.2010: 10. þm. RN, Vg ÁI*
    01.10.2009 – 01.10.2009: 10. þm. RN, Vg ÁI*
137 15.05.2009 – 30.09.2009: 10. þm. RN, Vg ÁI*
    25.04.2009 – 15.05.2009: 10. þm. RN, Vg ÁI*
136 20.10.2008 – 25.04.2009: 11. þm. RS, Vg ÁI
    06.10.2008 – 20.10.2008: 11. þm. RS, Vg ÁI með varamann: Guðmundur Magnússon
    01.10.2008 – 06.10.2008: 11. þm. RS, Vg ÁI
135 03.12.2007 – 30.09.2008: 11. þm. RS, Vg ÁI
    05.11.2007 – 03.12.2007: 11. þm. RS, Vg ÁI með varamann: Auður Lilja Erlingsdóttir
    01.10.2007 – 05.11.2007: 11. þm. RS, Vg ÁI
134 12.05.2007 – 30.09.2007: 11. þm. RS, Vg ÁI

Varaþingmaður:

146 08.05.2017 – 16.05.2017:  6. þm. RN, Vg ÁI fyrir Steinunni Þóru Árnadóttur
144 13.10.2014 – 27.10.2014:  5. þm. RS, Vg ÁI fyrir Svandísi Svavarsdóttur
133 06.11.2006 – 20.11.2006:  9. þm. RS, Vg ÁI fyrir Ögmund Jónasson
131 22.11.2004 – 06.12.2004:  9. þm. RS, Vg ÁI fyrir Ögmund Jónasson
130 11.11.2003 – 03.12.2003:  9. þm. RS, Vg ÁI fyrir Ögmund Jónasson
110 18.11.1987 – 04.12.1987:  7. þm. RV, Ab ÁI efri deild, aðalmaður: Svavar Gestsson

Ráðherraembætti:

138 01.10.2009 – 02.09.2010: heilbrigðisráðherra

Embætti þingflokks:

141 11.09.2012 – 27.04.2013: formaður þingflokks
140 01.10.2011 – 10.09.2012: varaformaður þingflokks
138 01.10.2009 – 13.10.2009: varaformaður þingflokks
137 19.05.2009 – 30.09.2009: varaformaður þingflokks
136 04.02.2009 – 25.04.2009: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

141 11.09.2012 – 13.09.2012: velferðar­nefnd
140 01.10.2011 – 10.09.2012: velferðar­nefnd
139 31.03.2011 – 30.09.2011: við­skipta­nefnd
138 01.10.2009 – 13.10.2009: við­skipta­nefnd
137 19.05.2009 – 30.09.2009: við­skipta­nefnd
136 09.02.2009 – 31.12.2009: við­skipta­nefnd

Forsetaembætti:

141 11.09.2012 – 06.11.2012: 5. varaforseti
140 01.10.2011 – 10.09.2012: 5. varaforseti
139 01.10.2010 – 30.09.2011: 5. varaforseti
138 22.09.2010 – 30.09.2010: 5. varaforseti
    01.10.2009 – 15.10.2009: 5. varaforseti
137 15.05.2009 – 30.09.2009: 5. varaforseti