Árni Páll Árnason - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

145 24.11.2015 – 28.10.2016:  4. þm. SV, Sf ÁPÁ
    17.11.2015 – 24.11.2015:  4. þm. SV, Sf ÁPÁ með varamann: Margrét Gauja Magnúsdóttir
    08.09.2015 – 17.11.2015:  4. þm. SV, Sf ÁPÁ
144 17.12.2014 – 07.09.2015:  4. þm. SV, Sf ÁPÁ
    15.12.2014 – 17.12.2014:  4. þm. SV, Sf ÁPÁ með varamann: Margrét Gauja Magnúsdóttir
    09.09.2014 – 15.12.2014:  4. þm. SV, Sf ÁPÁ
143 02.12.2013 – 08.09.2014:  4. þm. SV, Sf ÁPÁ
    18.11.2013 – 02.12.2013:  4. þm. SV, Sf ÁPÁ með varamann: Margrét Gauja Magnúsdóttir
    01.10.2013 – 17.11.2013:  4. þm. SV, Sf ÁPÁ
142 27.04.2013 – 30.09.2013:  4. þm. SV, Sf ÁPÁ
141 11.09.2012 – 27.04.2013:  1. þm. SV, Sf ÁPÁ*
140 31.12.2011 – 10.09.2012:  1. þm. SV, Sf ÁPÁ*
    01.10.2011 – 31.12.2011:  1. þm. SV, Sf ÁPÁ*
139 01.10.2010 – 30.09.2011:  1. þm. SV, Sf ÁPÁ*
138 02.09.2010 – 30.09.2010:  1. þm. SV, Sf ÁPÁ*
    01.10.2009 – 02.09.2010:  1. þm. SV, Sf ÁPÁ*
137 10.05.2009 – 30.09.2009:  1. þm. SV, Sf ÁPÁ*
    25.04.2009 – 10.05.2009:  1. þm. SV, Sf ÁPÁ*
136 01.02.2009 – 25.04.2009: 11. þm. SV, Sf ÁPÁ
    01.10.2008 – 01.02.2009: 11. þm. SV, Sf ÁPÁ*
135 13.09.2008 – 30.09.2008: 11. þm. SV, Sf ÁPÁ*
    08.09.2008 – 12.09.2008: 11. þm. SV, Sf ÁPÁ* með varamann: Guðmundur Steingrímsson*
    22.10.2007 – 08.09.2008: 11. þm. SV, Sf ÁPÁ*
    08.10.2007 – 22.10.2007: 11. þm. SV, Sf ÁPÁ* með varamann: Guðmundur Steingrímsson*
    01.10.2007 – 08.10.2007: 11. þm. SV, Sf ÁPÁ*
134 24.05.2007 – 30.09.2007: 11. þm. SV, Sf ÁPÁ*
    12.05.2007 – 24.05.2007: 11. þm. SV, Sf ÁPÁ

Ráðherraembætti:

140 01.10.2011 – 31.12.2011: efnahags- og viðskiptaráðherra
139 01.10.2010 – 30.09.2011: efnahags- og viðskiptaráðherra
138 02.09.2010 – 30.09.2010: efnahags- og viðskiptaráðherra
    01.10.2009 – 02.09.2010: félags- og tryggingamálaráðherra
137 10.05.2009 – 30.09.2009: félags- og tryggingamálaráðherra

Formaður nefnda:

136 09.02.2009 – 31.12.2009: alls­herjar­nefnd
    30.09.2008 – 31.12.2009: Íslands­deild Norður­landa­ráðs
135 01.10.2007 – 31.12.2008: Íslands­deild Norður­landa­ráðs
134 04.06.2007 – 31.12.2007: Íslands­deild Norður­landa­ráðs