Guðbjartur Hannesson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

145 08.09.2015 – 22.10.2015:  5. þm. NV, Sf GuðbH með varamann: Ólína Kjerúlf Þorvarðardóttir
    08.09.2015 – 08.09.2015:  5. þm. NV, Sf GuðbH
144 02.02.2015 – 07.09.2015:  5. þm. NV, Sf GuðbH
    29.01.2015 – 02.02.2015:  5. þm. NV, Sf GuðbH með varamann: Ólína Kjerúlf Þorvarðardóttir
    29.01.2015 – 29.01.2015:  5. þm. NV, Sf GuðbH
    22.01.2015 – 29.01.2015:  5. þm. NV, Sf GuðbH með varamann: Ólína Kjerúlf Þorvarðardóttir
    24.09.2014 – 22.01.2015:  5. þm. NV, Sf GuðbH
    09.09.2014 – 24.09.2014:  5. þm. NV, Sf GuðbH með varamann: Ólína Kjerúlf Þorvarðardóttir
    09.09.2014 – 09.09.2014:  5. þm. NV, Sf GuðbH
143 01.10.2013 – 08.09.2014:  5. þm. NV, Sf GuðbH
142 27.04.2013 – 30.09.2013:  5. þm. NV, Sf GuðbH
141 01.10.2012 – 27.04.2013:  3. þm. NV, Sf GuðbH*
    11.09.2012 – 01.10.2012:  3. þm. NV, Sf GuðbH*
140 30.01.2012 – 10.09.2012:  3. þm. NV, Sf GuðbH*
    16.01.2012 – 30.01.2012:  3. þm. NV, Sf GuðbH* með varamann: Arna Lára Jónsdóttir*
    10.01.2012 – 16.01.2012:  3. þm. NV, Sf GuðbH*
    01.10.2011 – 10.01.2012:  3. þm. NV, Sf GuðbH*
139 01.01.2011 – 30.09.2011:  3. þm. NV, Sf GuðbH*
    01.10.2010 – 31.12.2010:  3. þm. NV, Sf GuðbH*
138 02.09.2010 – 30.09.2010:  3. þm. NV, Sf GuðbH*
    01.10.2009 – 02.09.2010:  3. þm. NV, Sf GuðbH*
137 15.05.2009 – 30.09.2009:  3. þm. NV, Sf GuðbH*
    25.04.2009 – 15.05.2009:  3. þm. NV, Sf GuðbH*
136 04.02.2009 – 25.04.2009:  2. þm. NV, Sf GuðbH
    01.02.2009 – 04.02.2009:  2. þm. NV, Sf GuðbH
    01.10.2008 – 01.02.2009:  2. þm. NV, Sf GuðbH*
135 01.10.2007 – 30.09.2008:  2. þm. NV, Sf GuðbH*
134 24.05.2007 – 30.09.2007:  2. þm. NV, Sf GuðbH*
    12.05.2007 – 24.05.2007:  2. þm. NV, Sf GuðbH

Ráðherraembætti:

141 11.09.2012 – 23.05.2013: velferðarráðherra
140 01.10.2011 – 10.09.2012: velferðarráðherra
139 01.01.2011 – 30.09.2011: velferðarráðherra
    01.10.2010 – 31.12.2010: félags- og tryggingamálaráðherra
    01.10.2010 – 31.12.2010: heilbrigðisráðherra
138 02.09.2010 – 30.09.2010: félags- og tryggingamálaráðherra
    02.09.2010 – 30.09.2010: heilbrigðisráðherra

Formaður nefnda:

139 01.10.2010 – 05.10.2010: fjár­laga­nefnd
138 01.10.2009 – 30.09.2010: fjár­laga­nefnd
137 19.05.2009 – 30.09.2009: fjár­laga­nefnd
136 30.09.2008 – 04.02.2009: félags- og tryggingamála­nefnd
    30.09.2008 – 31.12.2009: fél
135 01.10.2007 – 31.12.2008: félags- og tryggingamála­nefnd
134 07.06.2007 – 31.12.2007: félags- og tryggingamála­nefnd
    04.06.2007 – 31.12.2007: félagsmála­nefnd

Forsetaembætti:

137 25.04.2009 – 15.05.2009: forseti
136 04.02.2009 – 25.04.2009: forseti