Illugi Gunnarsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

145 08.09.2015 – 28.10.2016:  1. þm. RN, S IllG*
144 20.05.2015 – 07.09.2015:  1. þm. RN, S IllG*
    11.05.2015 – 20.05.2015:  1. þm. RN, S IllG* með varamann: Ingibjörg Óðinsdóttir*
    27.03.2015 – 11.05.2015:  1. þm. RN, S IllG*
    16.03.2015 – 27.03.2015:  1. þm. RN, S IllG* með varamann: Ingibjörg Óðinsdóttir*
    09.09.2014 – 16.03.2015:  1. þm. RN, S IllG*
143 14.02.2014 – 08.09.2014:  1. þm. RN, S IllG*
    06.02.2014 – 14.02.2014:  1. þm. RN, S IllG* með varamann: Ingibjörg Óðinsdóttir*
    01.10.2013 – 06.02.2014:  1. þm. RN, S IllG*
142 23.05.2013 – 30.09.2013:  1. þm. RN, S IllG*
    27.04.2013 – 23.05.2013:  1. þm. RN, S IllG*
141 11.09.2012 – 27.04.2013:  3. þm. RN, S IllG
140 01.10.2011 – 10.09.2012:  3. þm. RN, S IllG
139 14.09.2011 – 30.09.2011:  3. þm. RN, S IllG
    01.10.2010 – 14.09.2011:  3. þm. RN, S IllG með varamann: Sigurður Kári Kristjánsson
    01.10.2010 – 01.10.2010:  3. þm. RN, S IllG
138 20.04.2010 – 30.09.2010:  3. þm. RN, S IllG með varamann: Sigurður Kári Kristjánsson
    01.10.2009 – 20.04.2010:  3. þm. RN, S IllG
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  3. þm. RN, S IllG
136 01.02.2009 – 25.04.2009:  3. þm. RS, S IllG
    01.10.2008 – 01.02.2009:  3. þm. RS, S IllG*
135 01.10.2007 – 30.09.2008:  3. þm. RS, S IllG*
134 12.05.2007 – 30.09.2007:  3. þm. RS, S IllG*

Ráðherraembætti:

146 29.10.2016 – 11.01.2017: mennta- og menningarmálaráðherra
145 08.09.2015 – 28.10.2016: mennta- og menningarmálaráðherra
144 09.09.2014 – 07.09.2015: mennta- og menningarmálaráðherra
143 30.09.2013 – 08.09.2014: mennta- og menningarmálaráðherra
142 23.05.2013 – 30.09.2013: mennta- og menningarmálaráðherra

Embætti þingflokks:

141 11.09.2012 – 27.04.2013: formaður þingflokks
138 01.10.2009 – 27.04.2010: formaður þingflokks
137 19.05.2009 – 30.09.2009: formaður þingflokks
136 01.10.2008 – 25.04.2009: varaformaður þingflokks
135 01.10.2007 – 30.09.2008: varaformaður þingflokks
134 04.06.2007 – 30.09.2007: varaformaður þingflokks