Katrín Jakobsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           :  2. þm. RN, Vg KJak
146 01.05.2017 – 11.09.2017:  2. þm. RN, Vg KJak
    24.04.2017 – 01.05.2017:  2. þm. RN, Vg KJak með varamann: Orri Páll Jóhannsson
    29.10.2016 – 24.04.2017:  2. þm. RN, Vg KJak
145 14.12.2015 – 28.10.2016:  3. þm. RN, Vg KJak
    07.12.2015 – 14.12.2015:  3. þm. RN, Vg KJak með varamann: Björn Valur Gíslason
    08.09.2015 – 07.12.2015:  3. þm. RN, Vg KJak
144 27.01.2015 – 07.09.2015:  3. þm. RN, Vg KJak
    20.01.2015 – 27.01.2015:  3. þm. RN, Vg KJak með varamann: Björn Valur Gíslason
    09.09.2014 – 20.01.2015:  3. þm. RN, Vg KJak
143 01.10.2013 – 08.09.2014:  3. þm. RN, Vg KJak
142 27.04.2013 – 30.09.2013:  3. þm. RN, Vg KJak
141 11.09.2012 – 27.04.2013:  2. þm. RN, Vg KJak*
140 31.10.2011 – 10.09.2012:  2. þm. RN, Vg KJak*
    01.10.2011 – 31.10.2011:  2. þm. RN, Vg KJak* með varamann: Davíð Stefánsson*
    01.10.2011 – 01.10.2011:  2. þm. RN, Vg KJak*
139 16.09.2011 – 30.09.2011:  2. þm. RN, Vg KJak* með varamann: Davíð Stefánsson*
    31.05.2011 – 16.09.2011:  2. þm. RN, Vg KJak* með varamann: Auður Lilja Erlingsdóttir*
    01.10.2010 – 31.05.2011:  2. þm. RN, Vg KJak*
138 02.09.2010 – 30.09.2010:  2. þm. RN, Vg KJak*
    01.10.2009 – 02.09.2010:  2. þm. RN, Vg KJak*
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  2. þm. RN, Vg KJak*
136 01.02.2009 – 25.04.2009:  4. þm. RN, Vg KJak
    01.10.2008 – 01.02.2009:  4. þm. RN, Vg KJak
135 02.06.2008 – 30.09.2008:  4. þm. RN, Vg KJak
    15.01.2008 – 02.06.2008:  4. þm. RN, Vg KJak með varamann: Steinunn Þóra Árnadóttir
    01.10.2007 – 15.01.2008:  4. þm. RN, Vg KJak
134 12.05.2007 – 30.09.2007:  4. þm. RN, Vg KJak

Ráðherraembætti:

141 11.09.2012 – 23.05.2013: mennta- og menningarmálaráðherra
    11.09.2012 – 23.05.2013: ráðherra norrænna samstarfsmála
140 01.10.2011 – 10.09.2012: mennta- og menningarmálaráðherra
    01.10.2011 – 10.09.2012: ráðherra norrænna samstarfsmála
139 01.10.2010 – 30.09.2011: mennta- og menningarmálaráðherra
    01.10.2010 – 30.09.2011: ráðherra norrænna samstarfsmála
138 01.10.2009 – 30.09.2010: mennta- og menningarmálaráðherra
    01.10.2009 – 30.09.2010: ráðherra norrænna samstarfsmála
137 12.05.2009 – 30.09.2009: ráðherra norrænna samstarfsmála
    25.04.2009 – 30.09.2009: menntamálaráðherra
136 01.02.2009 – 25.04.2009: menntamálaráðherra

Embætti þingflokks:

136 01.10.2008 – 04.02.2009: varaformaður þingflokks
135 01.10.2007 – 30.09.2008: varaformaður þingflokks
134 04.06.2007 – 30.09.2007: varaformaður þingflokks