Kristján Þór Júlíusson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

148 30.11.2017 –           :  1. þm. NA, S KÞJ
    28.10.2017 – 30.11.2017:  1. þm. NA, S KÞJ
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  1. þm. NA, S KÞJ*
146 02.06.2017 – 11.09.2017:  1. þm. NA, S KÞJ*
    29.05.2017 – 01.06.2017:  1. þm. NA, S KÞJ* með varamann: Arnbjörg Sveinsdóttir*
    11.01.2017 – 29.05.2017:  1. þm. NA, S KÞJ*
    29.10.2016 – 11.01.2017:  1. þm. NA, S KÞJ
145 08.09.2015 – 28.10.2016:  2. þm. NA, S KÞJ*
144 09.09.2014 – 07.09.2015:  2. þm. NA, S KÞJ*
143 01.10.2013 – 08.09.2014:  2. þm. NA, S KÞJ*
142 23.05.2013 – 30.09.2013:  2. þm. NA, S KÞJ*
    27.04.2013 – 23.05.2013:  2. þm. NA, S KÞJ*
141 11.09.2012 – 27.04.2013:  4. þm. NA, S KÞJ
140 31.10.2011 – 10.09.2012:  4. þm. NA, S KÞJ
    17.10.2011 – 31.10.2011:  4. þm. NA, S KÞJ með varamann: Arnbjörg Sveinsdóttir
    01.10.2011 – 17.10.2011:  4. þm. NA, S KÞJ
139 01.10.2010 – 30.09.2011:  4. þm. NA, S KÞJ
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  4. þm. NA, S KÞJ
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  4. þm. NA, S KÞJ
136 01.02.2009 – 25.04.2009:  1. þm. NA, S KÞJ
    01.10.2008 – 01.02.2009:  1. þm. NA, S KÞJ*
135 01.10.2007 – 30.09.2008:  1. þm. NA, S KÞJ*
134 12.05.2007 – 30.09.2007:  1. þm. NA, S KÞJ*

Ráðherraembætti:

148 30.11.2017 –           : sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra
    28.10.2017 – 30.11.2017: mennta- og menningarmálaráðherra
    28.10.2017 – 30.11.2017: ráðherra norrænna samstarfsmála
147 12.09.2017 – 27.10.2017: mennta- og menningarmálaráðherra
    12.09.2017 – 27.10.2017: ráðherra norrænna samstarfsmála
146 24.01.2017 – 11.09.2017: ráðherra norrænna samstarfsmála
    11.01.2017 – 11.09.2017: mennta- og menningarmálaráðherra
    29.10.2016 – 11.01.2017: heilbrigðisráðherra
145 08.09.2015 – 28.10.2016: heilbrigðisráðherra
144 09.09.2014 – 07.09.2015: heilbrigðisráðherra
143 30.09.2013 – 08.09.2014: heilbrigðisráðherra
142 23.05.2013 – 30.09.2013: heilbrigðisráðherra