Ólöf Nordal - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

146 11.01.2017 – 08.02.2017:  1. þm. RS, S ÓN* með varamann: Hildur Sverrisdóttir
    06.12.2016 – 11.01.2017:  1. þm. RS, S ÓN með varamann: Hildur Sverrisdóttir
    29.10.2016 – 06.12.2016:  1. þm. RS, S ÓN
141 28.03.2013 – 27.04.2013:  2. þm. RS, S ÓN
    22.03.2013 – 28.03.2013:  2. þm. RS, S ÓN með varamann: Sigríður Á. Andersen
    18.01.2013 – 22.03.2013:  2. þm. RS, S ÓN
    15.12.2012 – 18.01.2013:  2. þm. RS, S ÓN með varamann: Sigríður Á. Andersen
    10.12.2012 – 15.12.2012:  2. þm. RS, S ÓN
    06.12.2012 – 10.12.2012:  2. þm. RS, S ÓN með varamann: Erla Ósk Ásgeirsdóttir
    06.12.2012 – 06.12.2012:  2. þm. RS, S ÓN með varamann: Erla Ósk Ásgeirsdóttir
    03.12.2012 – 06.12.2012:  2. þm. RS, S ÓN með varamann: Erla Ósk Ásgeirsdóttir
    12.11.2012 – 03.12.2012:  2. þm. RS, S ÓN
    29.10.2012 – 12.11.2012:  2. þm. RS, S ÓN með varamann: Sigríður Á. Andersen
    11.09.2012 – 29.10.2012:  2. þm. RS, S ÓN
140 01.10.2011 – 10.09.2012:  2. þm. RS, S ÓN
139 01.10.2010 – 30.09.2011:  2. þm. RS, S ÓN
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  2. þm. RS, S ÓN
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  2. þm. RS, S ÓN
136 01.02.2009 – 25.04.2009:  9. þm. NA, S ÓN
    01.10.2008 – 01.02.2009:  9. þm. NA, S ÓN*
135 01.10.2007 – 30.09.2008:  9. þm. NA, S ÓN*
134 12.05.2007 – 30.09.2007:  9. þm. NA, S ÓN*

Ráðherraembætti:

146 29.10.2016 – 11.01.2017: innanríkisráðherra
145 08.09.2015 – 28.10.2016: innanríkisráðherra
144 04.12.2014 – 07.09.2015: innanríkisráðherra