Ragnheiður E. Árnadóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

145 08.09.2015 – 28.10.2016:  2. þm. SU, S REÁ*
144 28.04.2015 – 07.09.2015:  2. þm. SU, S REÁ*
    16.04.2015 – 28.04.2015:  2. þm. SU, S REÁ* með varamann: Geir Jón Þórisson*
    09.09.2014 – 16.04.2015:  2. þm. SU, S REÁ*
143 01.10.2013 – 08.09.2014:  2. þm. SU, S REÁ*
142 23.05.2013 – 30.09.2013:  2. þm. SU, S REÁ*
    27.04.2013 – 23.05.2013:  2. þm. SU, S REÁ*
141 11.09.2012 – 27.04.2013:  2. þm. SU, S REÁ
140 01.10.2011 – 10.09.2012:  2. þm. SU, S REÁ
139 01.10.2010 – 30.09.2011:  2. þm. SU, S REÁ
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  2. þm. SU, S REÁ
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  2. þm. SU, S REÁ
136 01.02.2009 – 25.04.2009:  9. þm. SV, S REÁ
    22.12.2008 – 01.02.2009:  9. þm. SV, S REÁ*
    20.11.2008 – 22.12.2008:  9. þm. SV, S REÁ* með varamann: Rósa Guðbjartsdóttir*
    13.11.2008 – 20.11.2008:  9. þm. SV, S REÁ*
    01.10.2008 – 13.11.2008:  9. þm. SV, S REÁ* með varamann: Rósa Guðbjartsdóttir*
    01.10.2008 – 01.10.2008:  9. þm. SV, S REÁ*
135 25.09.2008 – 30.09.2008:  9. þm. SV, S REÁ* með varamann: Rósa Guðbjartsdóttir*
    01.10.2007 – 25.09.2008:  9. þm. SV, S REÁ*
134 12.05.2007 – 30.09.2007:  9. þm. SV, S REÁ*

Ráðherraembætti:

146 29.10.2016 – 11.01.2017: iðnaðar- og viðskiptaráðherra
145 08.09.2015 – 28.10.2016: iðnaðar- og viðskiptaráðherra
144 09.09.2014 – 07.09.2015: iðnaðar- og viðskiptaráðherra
143 30.09.2013 – 08.09.2014: iðnaðar- og viðskiptaráðherra
142 23.05.2013 – 30.09.2013: iðnaðar- og viðskiptaráðherra

Embætti þingflokks:

140 01.10.2011 – 10.09.2012: formaður þingflokks
139 01.10.2010 – 30.09.2011: formaður þingflokks
138 27.04.2010 – 30.09.2010: formaður þingflokks
    01.10.2009 – 27.04.2010: varaformaður þingflokks
137 19.05.2009 – 30.09.2009: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

136 30.09.2008 – 31.12.2009: Íslands­deild NATO-þingsins
135 01.10.2007 – 31.12.2008: Íslands­deild NATO-þingsins
134 04.06.2007 – 31.12.2007: Íslands­deild NATO-þingsins