Eygló Harðardóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           :  9. þm. SV, F EyH
146 02.06.2017 – 11.09.2017:  9. þm. SV, F EyH
    30.05.2017 – 01.06.2017:  9. þm. SV, F EyH með varamann: Willum Þór Þórsson
    27.02.2017 – 30.05.2017:  9. þm. SV, F EyH
    20.02.2017 – 27.02.2017:  9. þm. SV, F EyH með varamann: Willum Þór Þórsson
    11.01.2017 – 20.02.2017:  9. þm. SV, F EyH
    29.10.2016 – 11.01.2017:  9. þm. SV, F EyH
145 08.09.2015 – 28.10.2016:  2. þm. SV, F EyH*
144 09.09.2014 – 07.09.2015:  2. þm. SV, F EyH*
143 17.05.2014 – 08.09.2014:  2. þm. SV, F EyH*
    13.05.2014 – 17.05.2014:  2. þm. SV, F EyH* með varamann: Ólöf Pálína Úlfarsdóttir*
    01.10.2013 – 13.05.2014:  2. þm. SV, F EyH*
142 23.05.2013 – 30.09.2013:  2. þm. SV, F EyH*
    27.04.2013 – 23.05.2013:  2. þm. SV, F EyH*
141 11.09.2012 – 27.04.2013:  7. þm. SU, F EyH
140 01.10.2011 – 10.09.2012:  7. þm. SU, F EyH
139 01.10.2010 – 30.09.2011:  7. þm. SU, F EyH
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  7. þm. SU, F EyH
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  7. þm. SU, F EyH
136 17.11.2008 – 25.04.2009:  8. þm. SU, F EyH

Varaþingmaður:

132 13.02.2006 – 02.03.2006:  3. þm. SU, F EyH*, aðalmaður: Guðni Ágústsson

Ráðherraembætti:

146 29.10.2016 – 11.01.2017: félags- og húsnæðismálaráðherra
    29.10.2016 – 11.01.2017: ráðherra norrænna samstarfsmála
145 08.09.2015 – 28.10.2016: félags- og húsnæðismálaráðherra
    08.09.2015 – 28.10.2016: ráðherra norrænna samstarfsmála
144 09.09.2014 – 07.09.2015: félags- og húsnæðismálaráðherra
    09.09.2014 – 07.09.2015: ráðherra norrænna samstarfsmála
143 30.09.2013 – 08.09.2014: félags- og húsnæðismálaráðherra
    30.09.2013 – 08.09.2014: ráðherra norrænna samstarfsmála
142 23.05.2013 – 30.09.2013: félags- og húsnæðismálaráðherra